स्वतः च्याच मुलासोबत असले अ’श्लि’ल न्यू’ड फोटो काढल्याने अभिनेत्रीला अट’क,कोर्टाने 3 महिन्यांसाठी पाठवले तु’रुंगात….

एकीकडे को’रोना विषाणूच्या दुसर्‍या लाटेने आपत्ती निर्माण केली आहे.त्याचबरोबर, असे काही स्टार्स आहेत जे काही ना काही कारणास्तव चर्चेत असतात. अभिनेत्री रोसमँड ब्राउन देखील या दिवसात चर्चेत आहे. यामागचे कारण म्हणजे तिने आपल्या मुलासह फोटोशूट केले आहे. या फोटोशूटमुळे अभिनेत्रीला 3 महिन्यांची शि’क्षा सुनावण्यात आली आहे. तथापि, तिला अ’क्राच्या कोर्टाने जामीन मंजूर केली आहे.

वास्तविक, अभिनेत्रीने आपल्या मुलाच्या वाढदिवशी न्यू’ड फोटोशूट केले होते. जे तिला भारी पडले. कोर्टाने अभिनेत्रीला समाजात अ’श्ली’लता आणि घरगुती हिं’सा’चा’र पसरवल्याबद्दल दो’षी ठरवूून तिला 3 महिन्यांची शिक्षा सुनावण्यात आली. कोर्टाने म्हटले आहे की आरोपी सिंगल मदर आहे, म्हणून तिला फक्त 90 दिवस तु’रूं’गात रहावे लागेल.

कार्डी बी अभिनेत्रीला केला सपोर्ट..
तसेच काही लोकांनी कोर्टाच्या या निर्णयाचा निषे’धही केला आहे. अमेरिकेच्या रै’प’र कार्डी बीनेही अभिनेत्रीला कोर्टाच्या निर्णयाचा निषेध करत पाठिंबा दर्शविला आहे. कार्डी बीने ट्वीट करून लिहिले आहे की, ‘मी बर्‍याच अमेरिकन लोकांना असे फोटोशूट करतांना पाहिले आहे. ती कदाचित माझी स्टाईल नाही परंतु मला वाटतं की ती नैसर्गिक कल्पनांसाठी फोटो क्लिक करीत असावी. मला वाटते तु’रुंग थोडा क’ठोर निर्णय आहे.

संपूर्ण प्रकरण आहे तरी काय?
रोसॅमँड ब्राउन ही सिंगल मदर आहे, जीने आपल्या मुलाचा जून २०२० मध्ये 7 व्या वाढदिवसा निमित्त त्याचा हात पकडून कपड्या शिवाय चित्र सामायिक केले होते. ज्यामध्ये अभिनेत्रीने केसांनी आपले शरीर झाकले आहे. तर मुलाने फक्त शाॅ’र्ट्स घातली होती. चित्र दिसताच गोंधळ उडाला होता. वादाचे वाढतेे प्रमाण पाहून अभिनेत्रीने हे चित्र डिलिट देखील केले आणि माफीनामा देखील लिहिला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.