अत्यंत गरिबीतून वर आलेल्या हार्दिक पंड्याचे राहणीमान कोणत्याही राज्यापेक्षा कमी नाही!!

भारतीय क्रिकेट संघाचा स्टार अष्टपैलू हार्दिक पांड्या आणि अभिनेत्री नताशा स्टॅनकोविच यांची जोडी चाहत्यांना खूप आवडते. दोघांचे फोटो सोशल मीडियावर बर्‍याचदा चर्चेत असतात. ऑगस्ट 2020 मध्ये दोघेही मुलाचे पालक झाले. या दोघांनीही मुलाचे नाव अगस्त्य ठेवले आहे.

नताशा आणि हार्दिकसुद्धा आपल्या लहान मुलाबरोबर मजा करताना दिसले आहेत आणि आता ते आपल्या मुलाबरोबरही चित्रे शेअर करत असतात. बऱ्याचदा नताशा आणि हार्दिकचे घरदेखील चित्रांमध्ये दिसते. अशा परिस्थितीत आज आम्ही कपल च्या भव्य घराची सुंदर छायाचित्रे घेऊन आलो आहोत. चला तर मग हार्दिक पंड्या आणि नताशा स्टॅनकोविच यांच्या घराचा फेरफटका मारू.

नुकताच या जोडप्याने वडोदराच्या वासाना रोडवरील चौथ्या मजल्यावरील पेंट हाऊस खरेदी केले. ज्याचे सौंदर्य खूपचं सुंदर आहे. या घराची काही उत्तम छायाचित्रे पाहू.

सर्व प्रथम, या घराच्या किंमतीबद्दल बोलूया. जिथे नताशा आणि हार्दिकचे घर आहे, त्या जागेची किंमत प्रति चौरस फूट सुमारे 2500 रुपये आहे. या पेंट हाऊसची किंमत सुमारे 2 कोटी रुपये असल्याचे म्हटले जाते. हे पेंटहाऊस चौथ्या मजल्यावर बांधले गेले आहे. घराच्या बाल्कनीच्या बाहेरून दृश्य खूप सुंदर दिसतात.

आपल्याला येथे पूल देखील पहायला मिळेल. आपण पाहू शकता की नताशा तलावामध्ये आपल्या लहान मुुल अगस्त्याबरोबर मस्ती करीत आहे.मिळालेल्या माहितीनुसार, हा पेंटहाउस दिल्लीच्या आर्किटेक्टने तयार केला आहे. असे म्हणतात की या पेंट हाऊसमध्ये एक हॉल आणि 4 खोल्या आहेत.

या पेंट हाऊसमध्ये शूज आणि कपड्यांच्या मोठ्या वॉर्डरोब देखील बनविल्या गेल्या आहेत. जे बघायला खूपच आकर्षक दिसते.नताशा आणि हार्दिकनेही आपल्या घरातील थिएटरला जागा दिली आहे. हे जोडपे अनेकदा इथे चित्रपट पाहतात. नताशा आणि हार्दिक आपल्या कुटुंबियांसह आणि मित्रांसमवेत पार्टी करतानाही दिसले आहेत.

एकमेकांना डेट केल्यानंतर, हार्दिक आणि नताशाची आधी सगाई झाली आणि नंतर लग्न झाले. या दोघांचीही नाईट क्लबमध्ये पहिली भेट झाली होती. येथून दोघांचेही प्रेेेेम सुरू झाले होते. 1 जानेवारी 2020 रोजी नताशा आणि हार्दिकचे सगाई झाली होती. त्यांच्या सगाईचा व्हिडिओ खूप व्हायरल झाला आहे. लॉक डाऊन दरम्यान दोघेही विवाहबंधनात अडकले होते. सगाई होण्यापूर्वीच नताशा गर्भवती होती. लग्नानंतर नताशाने अगस्त्यला जन्म दिला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.