53 वर्षांच्या वयात देखील 25 वर्षांची तरुणी दिसते ही मराठमोळी अभिनेत्री, फोटोस झाले वायरल!!

अभिनेत्री ने परत अशी छायाचित्रे सामायिक केली आहेत, ज्यामुळे तीच्या चाहत्यांची वाईट स्थिती झाली आहे. काही दिवसांपूर्वी, तिने मालदीव हॉलिडे पिक्स सामायिक करुन आपल्या यंगर लुकसह इतरांना हादरवून टाकले होते, तसेच आता तिने लेहेंगा लूकचे फोटो शेअर केले आहेत.

माधुरी दीक्षितने तिच्या ऑफिशियल सोशल मीडिया हँडल्सवर अतिशय यूनीक लुकिंग रंगाचा लेहंगा परिधान केलेली छायाचित्रे शेअर केली आहेत. हा लेहेंगा मटैलिक स्ट्रक्चर्ड पॉलिमर, आणि कॉर्डिड हैंड एम्ब्रॉइडरी केलेला आहे. लेहेंगा नॉन-स्ट्रेचेबल आणि लाइट वेट आहे. यासह ब्लाउजच्या पीयरमध्ये विंग डिझाइन आणि केप जोडले गेलेले आहेत.

अभिनेत्रीने परिपूर्ण दिसण्यासाठी तिने स्टडडेड नेकपीस आणि मॅचिंग इयररिंग्ज परिधान केले. तिच्या केसांना बनमध्ये स्टाईल करताना मेकअपद्वारे तिची शार्प फीचर्स हाइलाइट केले गेले आहेत. माधुरीचा लेहेंगा भारतीय फॅशन डिझायनर अमित अग्रवाल ने डिझाइन केला आहे. अधिकृत संकेतस्थळावर उपलब्ध माहितीनुसार अभिनेत्रीने घातलेल्या लेहेंगाची किंमत 165,000 रुपये आहे.

माधुरीच्या चाहत्यांनी डिप कट नेकलाइनच्या ब्लाउजमुळे या लेहेंगा लूकचे कौतुक केले. तसेच अभिनेत्रीवर आपले प्रेम व्यक्त केले आणि म्हणाली की ती नेहमीच ‘तरुण मुलगी’ राहील. काहींनी तर ‘अल्लाह रहम करे’, तसेच ‘लव्ह यू मॅम’ सारख्या कमेंट्सदेखील केल्या आहेत.

तसे, काही दिवसांपूर्वी माधुरी दीक्षितने सामायिक केलेल्या ग्रीन लेहंगामध्ये तिचा ब्लाउजही डिप कट नेकलाइनमध्ये होता. या सुंदर लेहेंगा सेटवर वाइट थ्रेड ने काम केले गेले होते. अभिनेत्रीच्या लूकला क्रीमी टच देत तीने डायमंड ऐंड एम्रल्ड जूलरी परिधान केली होती आणि आपला मेकअप न्यूड टोन ठेवण्यासाठी तिचे केस वेव्स स्टाइल केले होते.

या गॉरजस अभिनेत्रीचा हा लेहेंगा लूकही अप्रतिम होता. चमकदार पिवळ्या रंगाच्या या ट्रेंडी पोशाखातील सर्वात आकर्षक बिंदू तिचा ब्लाउज होता, ज्यामध्ये मिरर तसेच मल्टीकलर थ्रेड वापरले गेले होते.

तसे, केवळ ब्लाउजच नाही तर माधुरी दीक्षितही बऱ्याच वेळा अशा ड्रेसमध्ये दिसली आहे. आपण फोटोमध्येच याची उदाहरणे पाहू शकता. एकीकडे तिने ऑफ शोल्डर आणि स्वीट हार्ट कट टॉप परिधान केले आहे, तर दुसरीकडे ती डिक कट नेकलाइन आणि स्पॅगेटी स्लीव्ह्स ड्रेसमध्ये सिक्विन वर्कसह दिसत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.