बोलता बोलता बेडरूम मधील सीक्रेट उघड करून बसली अभिनेत्री करीना, म्हणाली- मला बेड वर….

बॉलिवूडचा पॉवर कपल सैफ अली खान आणि करीना कपूर खान बर्‍याचदा चर्चेत असतात. सर्वांना सैफ आणि करीनाच्या फॅन फॉलोव्हिंगविषयी माहिती आहे. त्यांंच्या दोघांबद्दल चाहत्यांना अधिकाधिक जाणून घ्यायची उसुक्ता आहे. अशा परिस्थितीत सैफ आणि करीना देखील आपल्या चाहत्यांना ट्रीट देत असतात. अलीकडेच करीना कपूर खानने बेडरूमचे सीक्रेट उघड केेलं आहे.

सैफ अली खान आणि करीना कपूर खानच्या लग्नाला जवळपास आठ वर्षे झाली आहेत. पण या दोघांमधील केमिस्ट्री अजून चांगली आहे. या दोघांच्या जोडीला त्यांच्या चाहत्यांनी सैफिना चे नाव दिले आहे. अलीकडेच करीना कपूर खान डिस्कवरी शो स्टार व्हीएस फूडमध्ये दिसणार आहे. या शोच्या शूटिंग दरम्यान करीनाने स्वतःचे आणि सैफचे एक सीक्रेट उघड केले आहे.

डिस्कवरी प्लसवर 15 एप्रिलपासून प्रसारित झालेल्या सेलिब्रिटी कुकिंग शो स्टार व्हीएस फूडच्या शूटिंग दरम्यान करीनाने तिची मैत्रिण तान्या घावरीशी खास गप्पा मारल्या. या संभाषणात करिना म्हणाली की झोपायच्या आधी मला या तीन गोष्टी अंथरुणावर लागतात. करीना म्हणाली, ‘मला बेडवर, वाईनची बाटली, पायजामा आणि नवरा सैफ अली खान लागतो.’ करिनाचे हे उत्तर ऐकून तिथे उपस्थित सर्व लोक हसून हसू लागले. एवढेच नव्हे तर करिना पुढे म्हणाली, ‘मला वाटते यापेक्षा यापेक्षा उत्तम असू शकत नाही. यासाठी मला बक्षीस मिळाले पाहिजे. ‘

या शोमध्ये करीना कपूर खानखेरीज तिचे मित्र मलायका अरोरा, अर्जुन कपूर, करण जोहर, प्रितीक गांधीही दिसणार आहेत. शोचा प्रोमो व्हिडिओही करीनाने तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केला होता. या शोच्या माध्यमातून बेबो ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर डेब्यू करत आहे.

ओटीटी प्लॅटफॉर्मसाठी करीना पहिल्यांदा कुकरी शोमध्ये दिसणार आहे. व्हिडिओमध्ये, तिच्या तोंडातून हे शब्द बाहेर येेतात – माझे हात दुखू लागले. मला चेहरा खराब करायचा नाही असे म्हणत करण जोहरचा आवाज ऐकू येतो. शोमध्ये हे सेलेब्रिटी जेवणाच्या तयारी दरम्यान स्वयंपाकघरात भांडताना दिसतील.

Leave a Reply

Your email address will not be published.