मलायकला प्रमाणेच प्रचंड हॉ’ट आहे तिची बहीण, बो’ल्ड फोटोसने लावली सोशल मीडियावर ‘आग’!!

बॉलिवूड अभिनेत्री मलायका अरोराकडे बोल्ड रिस्की सिल्हूट्स घालण्याबाबत उत्तर नाही. मलायकाला केवळ ग्लॅम आउटफिट्सच आवडत नाहीत तर स्पार्कली, चमकदार आणि शिमरीचे कपडेही सर्वाधिक परिधान करायला आवडते.

तसेच अभिनेत्रीची छोटी बहिण अमृता अरोरा सुद्धा पूर्ण आत्मविश्वासाने ब्लिंगी आणि शिमरी आउटफिट्स कॉन्फिडेंटली आणि ग्रेस बरोबर कैरी करते. तसेच, दुसरी गोष्ट अशी आहे की अभिनेत्रीला अधिक फॅशनेबल होण्याच्या इच्छेपेक्षा तिला तिचा लूक आधिक बनवायला आवडतो. रितेश सिधवानी आयोजित होम पार्टीमध्ये अमृताला स्पॉट केेले होते.

वास्तविक, हे सर्व 2018 सालचे आहे, जेव्हा मलायका-करीना आणि अमृताचे जवळचे मित्र रितेश सिधवानी यांनी ख्रिसमस पार्टी आयोजित केली होती. या इन-हाऊस पार्टीमध्ये प्रत्येक वेळी प्रमाणे, अमृता अरोरा डिज़ाइनर अटायर परिधान करून आपली स्टाइलिश उपस्थिति दर्शविण्यासाठी पोहचली होती.

मात्र, अमृताची छायाचित्रे येताच लोकांनी तिची चेष्टा करण्यास सुरवात केली. कोणीतरी जेव्हा ख्रिसमसच्या झाडाइतका अमृताचा ड्रेस हिरवागार दिसला तेव्हा कुणीतरी अमृताकडे पाहिले आणि विचारले, “सर्व म्हातार्याना काय झाले?” काही लोकांनी तर तिच्या डेकोरेशन च्या खर्चावर आरोप देखिल लावले. एकाने विचारले “आपल्या ड्रेसला काय म्हणतात?”

या स्टार स्टड पार्टीसाठी अमृता अरोराने सिक्वेन्ड फॅब्रिकसह बॉडीकॉन ड्रेस परिधान केला होता, जो एकदम चमकदार दिसत होता तसेच होल्टर नेकलाइनमध्ये होता. आउटफिटचा पैटर्न मेटैलिक सिल्वर होता, ज्याने चमकदार शेड्स बरोबर ऊम्फ फैक्टर जोडण्याचा प्रयत्न केला होता. ड्रेसची हेमलाइन त्यावर एक एसिमिट्रिकल लुक क्रिएट करीत होती, ज्यामध्ये डिटेलिंगसाठी रंगीबेरंगी सिक्वन्स रफल जोडले गेले.

ड्रेसची पोस्चर फ्लैट मिनी लूकमध्ये होती, ज्यामध्ये दीपकट एकदम अप्रतिम दिसत होती. मात्र, अमृताच्या कपड्यांमध्ये कोणतीही चूक नव्हती. पण कलर-कॉम्बिनेशनच्या जबरदस्त कॉन्ट्रास्टमुळे या एकूण पोशाखला खूपच जोरदार आणि कडक लुक होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.