एकही चित्रपट न करूनही रेखा आहे खूप श्रीमंत, इतके पैसे येतात कुठून? जाणून घ्या….

रेखा ही बॉलिवूडची खूप मोठी अभिनेत्री आहे. तिला फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये एव्हरग्रीन ब्यूटी म्हणूनही ओळखले जाते. आपल्या 40 वर्षांच्या चित्रपट कारकीर्दीत रेखा ने 180 हून अधिक चित्रपट केले आहेत.1970 साली ‘सावन भादों’ चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणारी रेखा आता 64 वर्षांची झाली आहे. तथापि, तीच्या लुक आणि ब्यूटीमुुळे तिचे वय दिसून येत नाही.

रेखाने या दिवसांत चित्रपटांना येणे बंद केले आहे. ती आता विज्ञानही करत नाही. परंतु जर आपण नोटिस केेले तर तिच्या लाइफस्टाइलमद्येे कोणताही बदल झालेेला दिसत नाही. ती अजूनही मोठ्या आरामात आणि उत्तम प्रकारे जीवन जगते.चित्रपट आणि जाहिराती न करताही रेखाकडे इतके पैसे येत आहेत? तथापि, तिच्या उत्पन्नाचा स्रोत कोणता आहे?

मालमत्ता भाड्याने- रेखाचा मुंबईच्या बेंद्रा भागात लक्झरी बंगला आहे. तसेच मुंबईत आणि इतर ठिकाणीही तीच्याकडे बरीच मालमत्ता आहे. आणि हाच रेखाचा उत्पन्नाचा सर्वात मोठा स्रोत आहे. या मालमत्तांमधून रेखाकडे भाड्याच्या रूपात बरीच मोठी रक्कम येते.

राजकारण- चित्रपटातील कलाकार बर्‍याचदा राजकारणात सामील होऊन भरपूर पैसे कमवतात. रेखादेखील त्यापैकी एक आहे. रेखा राज्यसभेचि सदस्य देखील राहिली आहे. अशा परिस्थितीत तिला त्या काळात भारत सरकारकडून मासिक वेतन मिळायचे. यादरम्यान, बरेच लोक रागावले होते की रेखा सरकारी पैसे घेत आहे, खासकरुन जेव्हा ती राज्यसभेच्या या सभांमध्ये गैरहजर राहायची. तसेच, तिने स्वत: ला राजकारणापासून दूर केले आहे.

कार्यक्रम- रेखा आता चित्रपटांमध्ये दिसत नाही, परंतु बहुतेक वेळा ती चित्रपट पुरस्कार, कॉर्पोरेट कार्यक्रम किंवा फॅशन शोमध्ये दिसते. बर्यांच वेळा लोक तिला दुकानाचे उद्घाटन करण्यासाठी आमंत्रित करतात. या सर्व ठिकाणी जाण्यासाठी रेखा खूप पैसे घेते.

चित्रपटात गेस्ट- रेखा सध्या चित्रपटात कोणतीही मोठी भूमिका करत नाही, परंतु अधूनमधून काही चित्रपटात गेस्ट म्हणून काही मिनिटांसाठी येते. परंतु या काही मिनिटांच्या एन्ट्रीसाठीही तिला बरीच रक्कम मिळते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.