अभिनेता अजय देवगण ची संपूर्ण प्रॉपर्टी पाहून थक्क व्हाल,लंडनमधील आलिशान घरापासून ते खासगी जेटपर्यंत अजयकडे आहेत प्रचंड महाग गोष्टी

विशाल वीरू देवगन अद्याप टिनसेल शहरातील एक उत्कृष्ट आणि प्रभावी अभिनेता आहे. आता अजय देवगण म्हणून ओळखल्या जाणार्‍या सुपरस्टारला दोन राष्ट्रीय चित्रपट पुरस्कार आणि पद्मश्री पुरस्काराने सन्मानित करण्यात आले आहे.1991 मध्ये त्याने आपल्या अभिनय कारकीर्दीची सुरूवात केली पण जिगर, संग्राम, दिलवाले, दिलजले, ज़ख्म, हम दिल दे चुके सनम, कंपनी, दीवानगी, द लीजेंड ऑफ भगत सिंह, आणि सिंघम या चित्रपटांमध्ये काम करून प्रेक्षकांमध्ये आपली ओळख निर्माण केली.

शूटिंगच्या व्यस्त वेळापत्रकात अभिनेता अजूनही एकामागून एक चित्रपट देत आहेत. त्यानंतर तो सूर्यवंशी आणि गंगूबाई काठियावाडी येथे एका खास कॅमिओमध्ये दिसणार आहे.अभिनेता राम चरण आणि कनिष्ठ एनटीआरसमवेत अभिनेता आरआरआर चित्रपटांमध्येही टॉलीवूडमध्ये पदार्पण करणार आहे. अजय मैदान, भुज: द प्राइड ऑफ इंडिया, थैंक गॉड या चित्रपटात देखील दिसणार आहे.अभिनेता खूप विलासी लक्झरी आयुष्य जगतो आणि त्याच्याबरोबर काही खूप आकर्षक गोष्टीही त्याच्याकडे आहेत.

व्हॅनिटी व्हॅन: अजयकडे बी टाऊनमधील सर्वात आलिशान व्हॅनिटी व्हॅन आहे. एका अहवालानुसार, या वाहनामध्ये ऑफिस, एक खोली, एक स्वयंपाकघर आणि एक जिम आहे, ज्याच्या मदतीने तो बराच काळ बाहेर काम
करतो.

लंडन मध्ये घर: अहवालानुसार लंडनच्या पार्क लेनमध्ये अजय चे एक आलिशान घर आहे, ज्याची किंमत 54 कोटी रुपये आहे. हे घर पार्क लेन मद्ये आहे व त्यालाा शाहरुख खान शेजारी आहे.

खाजगी विमान: इकॉनॉमिक टाइम्सच्या वृत्तानुसार, बॉलीवूडमध्ये खासगी जेट खरेदी करणारा अजय पहिला अभिनेता होता. अभिनेता सहा सीटर हॉक 800 चा मालक आहे, जे की बहुधा शूटिंग, चित्रपटाच्या जाहिरात आणि वैयक्तिक कामासाठी वापरतो. या जेटची किंमत सुमारे 84 कोटी असल्याचे म्हटले जाते.

रोल्स रॉयस कुलिननः 2019मध्ये, अजयने त्याच्या आधीपासून अस्तित्त्वात असलेल्या आलिशान गॅरेज संग्रहात एक चांगली दिसणारी कार जोडली होती, ज्याची किंमत 6.5 कोटी रुपये आहे. कारला एअर सस्पेंशन, 36-डिग्री कॅमेरा आणि एक ऑल-व्हील स्टीयरिंग सिस्टम आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.