…….तर अक्षय कुमारच्या मुलांची आई आसती शिल्पा शेट्टी!!

अक्षय कुमारचे नाव बॉलिवूडमधील अनेक मुलींशी जोडले गेले आहे. त्यापैकी शिल्पा शेट्टी, रवीना टंडन रो अशा अनेक नावांचा समावेश आहे. पण या सर्वांच्या हृदयात प्रेमाचा प्रकाश पेटविणार्‍या अक्षय कुमारने ट्विंकल खन्नाशी लग्न केले. अक्षयच्या लग्नाला 19 वर्षे झाली आहेत. आजपर्यंत या दोघांमध्ये कधीही वाद झाल्याची बातमी कधी आली नाही.

या दोघांच्या केमिस्ट्रीला जोडच नाही. सेन्स ऑफ ह्यूमर म्हणजेच ट्विंकल ने अनेक वेळा अक्षयची मजाक करताना दिसली आहे. यांच्या घरात फक्त ट्विंकलची मनमानी चालते. लग्नानंतर अक्षय कुमार जरी सरळ आणि साधा व्यक्ती झाला असला, तरी एक काळ असा होता की मुली त्याच्या मागे वेडा झाल्या होत्या.

अक्षयचे नाव केवळ त्या काळातील दोन सर्वात मोठी अभिनेत्री रवीना टंडन आणि शिल्पा शेट्टी यांच्याशीच जोडलेले नव्हते तर त्याच्या प्रेमाची किस्से सर्वत्र प्रसिद्ध होते. खिलाडी कुमारने रवीना बरोबर ब्रेक अप केेले आणि, तसेच शिल्पाचे हृदय अक्षयने पत्नी ट्विंकलसाठी मोडले. मीडिया रिपोर्टनुसार अक्षय आपल्या मैत्रिणीसमोर एक विचित्र अट ठेवत असे. शिल्पाने ती अट मान्य करण्यास नाकारले, तर पत्नी ट्विंकलने ती अट मान्य केली.

फक्त या स्थितीमुळेच अक्षय कुमारने शिल्पा शेट्टीचे हृदय मोडून ट्विंकल खन्नाशी लग्न केले. अजय देवगणबरोबर ब्रेकअप झाल्यानंतर रविनाचे हृदय अक्षयवर आले आणि त्याच्यासोबत लग्नही करणार होती. पण यादरम्यान अक्षयने शिल्पासाठी रवीनाचे हृदय मोडले होते. ‘मैं खिलाडी तू अनाडी’ दरम्यान अक्षय आणि शिल्पा एकमेकांच्या जवळ येऊ लागले लागले होते.

नंतर जानवर या चित्रपटादरम्यान या दोघांमध्ये प्रेम वाढू लागले. अक्षय शिल्पा शेट्टीच्या आयुष्यातील पहिला माणूस होता. त्यांच्या प्रेमाच्या कहाण्या प्रत्येक गल्लीत गूंजत होत्या. रवीनाप्रमाणे शिल्पा शेट्टीनेही अक्षयशी लग्न करण्याचे स्वप्न पहायला सुरुवात केली. दरम्यान, ट्विंकल खन्ना देखील अक्षयच्या आयुष्यात पोहोचली होती. असं म्हणतात की अक्षय एकाच वेळी शिल्पा शेट्टी आणि ट्विंकल दोघांना डेट करत होता.

दरम्यान, अक्षयने शिल्पा शेट्टीसोबत ब्रेकअप केल आणि एका रात्रीत राजेश खन्नाची मोठी मुलगी ट्विंकल खन्नाशी लग्न केले. या लग्नानंतर शिल्पा अक्षयवर भडकली. तीने अक्षय ला बरीच विधाने केली. या वृत्तावर विश्वास ठेवला तर अक्षयने शिल्पासमोर अशी अट घातली होती की लग्नानंतर तिला बॉलीवूड सोडून घराची जबाबदारी घ्यावी लागेल. ट्विंकलने ही अट मान्य केली आणि अक्षयने तिच्याशी लग्न केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.