टीव्ही मालिका करिश्मा का करिश्मा मधील करिश्मा आठवतेय का?आता दिसतेय प्रचंड हॉट!!

टेलिव्हिजन जगात किंवा बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये ग्लॅमरची आणि सौंदर्याची कोणतीही कमी नही. या दोन उद्योगांमध्ये दररोज खूप लोक आपले नशीब आजमावतात. काहींचे नशिब त्याांना साथ देते आणि ते प्रसिद्ध होतात, तर काही यशस्वी असूनही ते या उद्योगाला निरोप देतात. आज आम्ही तुम्हाला अशाच एका टीव्ही अभिनेत्रीबद्दल सांगणारं आहोत.

करिश्मा का करिश्मा आणि शाका लाका बूम-बूम हे तुमच्या बालपणातील सिरियल तुम्हाला नक्कीच आठवत असेल, ह्या दोन्ही सीरियल मुलांची आवडत्या ठरल्या आहेत. या मालिकेतील वैशिष्ट्यकृत पात्रांना प्रेक्षकांनी चांगला प्रतिसाद दिला होता. एका अभिनेेत्रीने 90 च्या दशकात टीव्हीवर राज्य केले होते, पण आज ती अभिनयापासून दूर आहे. करिश्मा का करिश्मा या टीव्ही मालिकेत करिश्माची भूमिका साकारलेल्या झणकला या टीव्ही मालिकांद्वारे या इंडस्ट्रीत ओळख मिळाली होती.

या मालिकेत रोबोटची भूमिका साकारली होती जी लोकांमध्ये खूप लोकप्रिय झाली. 90 च्या दशकातल्या मुलांमध्ये करिश्मा खूप लोकप्रिय होती. त्याशिवाय झनकने सुप्रसिद्ध मालिका सोनपरीमध्येही काम केले आहे. या सीरियलमुळे झनकच्या लोकप्रियतेत चांगलीच वाढ झाली होती. अशा सुपरहिट मालिकांमध्ये काम करणारी झनकन आता अभिनयापासून दूर आहे.

एका वृत्तानुसार झनक अभिनय जगात जाण्याच्या मूडमध्ये नाही. ती पूर्णपणे अभिनय बोलली आहे. आजकाल झनक आपले लक्ष अभ्यासावर केंद्रित करीत आहे. तिला तिचा सर्व वेळ फक्त तिच्या अभ्यासासाठी द्यायचा आहे आणि म्हणूनच तिने बऱ्याच अभिनयाच्या ऑफरला नकार दिला आहे.

झनकने जरी स्वत: ला टीव्ही आणि अभिनयपासून दूर केले असले तरी, सोशल मीडियामध्ये तीची फॅन फॉलोव्हिंग जोरदार आहे. इन्स्टाग्रामवर तीची हजारो फॉलोअर्स आहेत. तसेेच झनक शुक्ला निसर्गावर खूप प्रेम करते. जर आपण तिच्या इन्स्टाग्राम अकाउंटवर नजर टाकली तर आपल्याला असे दिसून येईल की अशी अनेक ग्रीनरी छायाचित्रे आहेत. आणि हे असे दर्शवते की ती एक निसर्गप्रेमी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.