अमिताभ बच्चन च्या प्रॉपर्टी चे झाले दोन तुकडे!! एव्हडी आहे बिग-बीची मालमत्ता…

बॉलिवूड बच्चन फॅमिलीची कधीही कल्पनाही करता येणार नाही. या कुटुंबात असे अनेक चेहरे आहेत ज्यांनी हिंदी चित्रपटविश्वात आपल्या अभिनयाची जादू पसरविली आहे. कुटुंबातील प्रत्येक सदस्याची वेगळी ओळख आहे. बच्चन कुटुंबाची लाडकी श्वेता नंदाने जरी अभिनय केला नसला, तरीही ती प्रसिद्धीच्या लाइमलाइट मद्येे असते. श्वेताने दिल्लीतील बिझनेसमन निखिल नंदाशी लग्न केले आहे आणि अभिषेकने जगातील सर्वात सुंदर महिलांपैकी ऐश्वर्या रायला आपली वधू बनवले आहे.

बर्‍याच वेळेस बच्चन कुटुंब एकाच छताखाली सेलिब्रेशन करताना दिसले आहे. तसेच, बच्चन कुटुंबातील प्रत्येक सदस्य एकमेकांवर मनापासून प्रेम करतो. पण ऐश्वर्या राय आणि तिची मेहुणी श्वेता नंदा यांचे कसे संबंध आहेत? आम्ही या अहवालात सांगू. तसेच, अमिताभ बच्चन च्या प्रॉपर्टीविषयीही तुम्हाला माहिती असेल, त्याने त्याची मालमत्ता दोन भागात विभागली आहे.

अभिनयाच्या जगात स्वत: ची वेगळी ओळख निर्माण करणारी ऐश्वर्या राय ही तिच्या कुटुंबातील लाडकी सून आहे. तसेच मुलगी श्वेता ही संपूर्ण कुटुंबातील लाडकी मुलगी आहे. लग्नानंतरही बच्चन कुटुंबातील लोक श्वेतावर खूप प्रेम करतात आणि ऐश्वर्यासुद्धा तिच्या मेव्हनिवर खुप प्रेम करते.

दोघेही उत्तम बॉन्डिंग शेयर करतात. काही लोकांना असे वाटते की त्यांचे नाते सोशल मीडियावर समजले नाही. पण वास्तविकता अशी आहे की श्वेता आणि ऐश्वर्या दोघेही सोशल मीडियापासून खूप दूर असतात. दोघेही फक्त पार्ट्या आणि कार्यक्रमांमध्ये एकत्र दिसतात.

अमिताभ बच्चन यांनी मालमत्ता दोन भागात विभागली
प्रत्येकाला माहित आहे की अमिताभ बच्चनकडे बरीच प्रॉपर्टी आहे आणि आपल्या प्रॉपर्टीला कोणाचे नाव देणार यावर अनेकदा प्रश्न उपस्थित झाले आहेत. काही लोक म्हणाले की, अमिताभ आपल्या मुलाला पूर्ण संपत्ती देतील, परंतु काही काळापूर्वी स्वत: अमिताभ ने याबाबत एक मोठी घोषणा केली आणि सांगितले की केवळ मुलगा अभिषेकलाच संपत्ती मिळणार नाही तर मुलगी श्वेताला देखील मालमत्तेे चा हक्क आहे.

मीडिया रिपोर्टनुसार, शतकातील महान नायक अमिताभ बच्चन याच्याकडे सुमारे 2800 कोटींची मालमत्ता आहे. त्यातील दोन भाग केले तर श्वेताला 1400 कोटींची मालमत्ता तर मुलगा अभिषेकलाही 1400 कोटींची मालमत्ता मिळेल. त्यांच्या घरात मुलगा आणि मुलगी असा भेदभाव नाही, दोघांनाही समान मानले जाते, या मालमत्तेसंदर्भातील निर्णयासह अमिताभ यांनी हे स्पष्ट केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.