काय??सलमानच गुपचूप लग्न? विडिओ झाला वायरल….

बॉलिवूडच्या दबंगचे 53 वर्ष वय झालं आहे पण, त्याचे लग्न कधी होणार, या प्रश्नाचे उत्तर कोणालाही मिळालेले नाही. वास्तविक जीवनात कदाचित त्याचे लग्न झाले नसले, परंतु चित्रपटांमध्ये बर्याचदा त्याचे लग्न झाले आहे. जेव्हा जेव्हा एखादी संधी मिळते तेव्हा सलमान खानला विचारलं जात की तू लग्न कधी करणार, परंतु सत्य हे आहे की त्याला स्वतःला आपल्या लग्नाबद्दल काहीच माहिती नाही. पण गेल्या काही दिवसांपासून सलमान खानच्या लग्नाचा व्हिडिओ व्हायरल झाला होता.

सलमान खानच्या लग्नाचा व्हिडिओ व्हायरल झाला.
गेल्या काही दिवसांपासून एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये ते लग्न करीत आहेत, या व्हिडिओमध्ये सलमानने आपल्या वधूला हार घातला आहे आणि त्याआधी सलमान खानने आपल्या प्रिय चाहत्यांना काही सांगितले नाही, परंतु हा लग्नाचा व्हिडिओ एका चित्रपटातील आहे.

हा व्हिडिओ भारत चित्रपटाच्या एका दृश्यातील आहे ज्यात कॅटरिना कैफ ने सलमान ला हार घातला आहे. गोंगाटा दरम्यान टाळ्यांचा आवाज ऐकू येत आहे, आणि व्हिडिओ डिझायनर एशली रेबेलो ने शेअर केला आहे. एयशिले म्हणाला की, सीन कॉस्ट्यूम करताना त्याने सलमानची बहीण अलविरा खान अग्निहोत्रीची मदत घेतली आणि तो भारत चित्रपटाचा निर्माताही आहे. हा सीन भारतचा मनोरंजक देखावा आहे ज्यामध्ये सलमान आणि केट्रीना क्लायमॅक्समध्ये लग्न करतात.

वयाच्या 17 व्या वर्षी सलमान पहिल्यांदा प्रेमात पडला होता आणि त्यानंतर संगीता बिजलानी त्याच्या आयुष्यात आली होती. सलमान तीला खूप आवडला होता आणि. त्याच्याशी लग्न करण्याची देखील चर्चा सुरू होती. त्यांच्या लग्नाचे कार्ड संगीता ने छापलेही होते, परंतु संगीता बिजलानी ने काही कारणामुळे लग्न करण्यास नकार दिला.

यानंतर सलमानच्या आयुष्यात सोमी अली आली, पण जेव्हा सलमान ऐश्वर्याच्या जवळ जाऊ लागला, तेव्हा सोमी अली त्याला सोडून अमेरिकेत गेली. ऐश्वर्यालाही सलमानसोबत लग्न करायचं होतं, पण सलमानच्या अग्रेसिव नेचरमुळे ऐश्वर्यानेही त्याला सोडलं, त्यानंतर त्याच्या आयुष्यात केट्रीना कैफ आली पण त्यांचं लग्न होईल की नाही, हे फक्त वेळच सांगेल. तसेच तो सिंगल आजुन आहे आणि त्याचा यावर्षी 54 वा वाढदिवस आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.