कर्करोगातून मुक्त झाल्यानंतर पुन्हा एकदा संजय दत्त दिसला नव्या रुपात, पहा फोटो….

बॉलिवूड अभिनेता संजय दत्त हा चित्रपट उद्योगातील एक सुप्रसिद्ध अभिनेता आहे. त्याच्या कारकीर्दीत रोमँटिक हिरोपासून अ‍ॅक्शन आणि खलनायकापर्यंतच्या भूमिका असलेल्या हिंदी सिनेमाच्या कलाकारांच्या यादीत संजय दत्तचा समावेश आहे. संजय आणि त्याच्या कुटुंबासाठी गेली काही वर्षे खूप कठीण होती.

संजय ला कॅन्सर झाल्याची बातमी समजल्यानंतर त्याच्या चाहत्यांसह कुटुंबीयांवर जणू दु: खाचा डोंगर कोसळला होता. पण या संपूर्ण क्षणी त्याचे संपूर्ण कुटुंब त्याच्या पाठीशी उभे होते. त्याचवेळी त्याचे आयुष्य पुन्हा एकदा रुळावर आले आहे. त्याचबरोबर आता संजयही तंदुरुस्त दिलेला दिसत आहे. दरम्यान, संजयचे एक चित्र सोशल मीडियावर जोरदार व्हायरल होत आहे. या चित्रात संजय दत्त स्वत: चा नवीन लूक देताना दिसत आहे.

संजय दत्तने स्वत: चे एक चित्र आपल्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केले आहे. या चित्रात संजय दत्त नवीन हेअरस्टाईल मद्ये दिसत आहे. फोटोमध्ये आपण पाहू शकता की बाबा चष्मा लाऊन खुर्चीवर बसलेला दिसत आहे. त्याच वेळी, एक माणूस त्याच्या केसांवर स्प्रे करताना दिसत आहे. हे चित्र सामायिक करत संजयने कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की,

नेहमीच माझ्या सोबत राहिल्याबद्दल आणि मला नवीन रूपा बद्दल धन्यवाद! ‘ अभिनेत्याच्या हा नवा लूक चाहत्यांना खूप आवडला आहे. आतापर्यंत त्याचे हे चित्र चार लाखाहून अधिक वेळा पाहिले गेले आहे. त्याचबरोबर यावर भाष्य करून चाहतेही या नव्या लूकबद्दल प्रतिक्रिया देत आहेत.

संजय दत्तने 11 ऑगस्ट 2020 रोजी सोशल मीडियावर एक पोस्ट शेअर केली होती ज्यामध्ये त्याने कर्करोगाचा खुलासा केला होता. त्यानी लिहिले होते की, “मी माझ्या वैद्यकीय उपचारासाठी एक छोटा ब्रेक घेत आहे. माझे कुटुंब आणि मित्र माझ्याबरोबर आहेत आणि मी माझ्या शुभचिंतकांना विनंती करीन की जास्त काळजी करू नये. तुमच्या प्रेमाबद्दल आणि प्रार्थनांमुळे मी लवकरच परत येईल. ‘

Leave a Reply

Your email address will not be published.