घट’स्पोटाच्या एव्हड्या वर्षांनंतर सैफने घट’स्पोटाचे कारण केलं स्पष्ट,सारा इब्राहिमने दिली अशी प्रतिक्रिया!!

अनेक हिट चित्रपटांमध्ये काम करणारी अमृता सिंग 63 वर्षांची झाली आहे. अमृताने 1983 मध्ये बेताब या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केलं होतं. तीच्या आफेयर्सचे किस्से कोणापासून लपलेले नाहीत. आणि जेव्हा तिने 13 वर्षांनी लहान सैफ अली खान बरोबर लग्न केले तेव्हा सर्वांनाच धक्का बसला होता. या दोघांनी कुटुंबातील सदस्यांविरूद्ध लग्न केले.

मात्र, लग्नाच्या 13 वर्षानंतर दोघांचेही घ’टस्फो’ट झाले. त्यावेळी त्यांना सारा अली खान आणि इब्राहिम अली खान अशी खूप लहान दोन मुलं होती. पत्नीपासून 16 वर्षे विभक्त झाल्यानंतर, एका मुलाखतीत सैफने आपल्या आणि अमृताच्या नात्यांविषयी खुलेपणाने सांगितले होते. इतकेच नव्हे तर अमृताबरोबरचे संबंध संपवण्याचा निर्णय आपल्या मुलांना सांगणेही फार अवघड आहे याचीही त्याला जाणीव झाली होती.

अमृता आणि सैफचा 2004 मध्ये घ’टस्फो’ट झाला. 2020 मध्ये, घ’टस्फो’टाच्या 16 वर्षानंतर, सैफने एका मुलाखतीत प्रथमच अमृता विषयी बोलला होता, त्याने घटस्फोटाच्या वेदनेबद्दल सांगितले होते, त्याबद्दल आपल्या मुलांना सांगणे किती वेदनादायक होते हे ही सांगितले होते. तसेच हे दोघांनाही माहित असणे खूप महत्वाचे होते. आणि त्याने हे दोघांनाही अतिशय मैत्रीपूर्ण वातावरणात सांगितले.

त्याने सांगितले होते- ही जगातील सर्वात वाईट गोष्ट आहे, ही मला आजही जाणवत आहे. असे घडेल असे मला वाटत नव्हतं. अशा काही गोष्टी आहेत ज्या मला कधीही शांत होऊ देत नाहीत. तथापि, आता काही गोष्टी बर्‍याच बदलल्या आहेत.

तो म्हणाला की कोणत्याही मुलाला कुटुंबातून वेगळे करू नये. याचा मुलांवर वाईट परिणाम होतो. कधीकधी परिस्थिती भिन्न असते. पेरेंट्स एकत्र नसतात किंवा बर्‍याच तक्रारी असतात. परंतु या सर्वांच्या बाबतीतही मुलाला स्थिर घर आणि चांगले वातावरण मिळणे फार महत्वाचे आहे. तथापि, माझ्या मुलांना तसे वातावरण मिळालेले नाही.

मुलाखतीत सैफने आपल्या मुलांपासून दूर असल्याबद्दलही दुःख व्यक्त केले. तो म्हणाला होता की- माझ्या पाकिटात मुलगा इब्राहिमचा फोटो आहे. प्रत्येक वेळी जेव्हा मी त्याला पाहिले तेव्हा मी रडायचो. मला नेहमी मुलगी सारा आठवते. मी माझ्या स्वतःच्या मुलांना भेटू शकलो नाही. त्यांनाही माझ्याकडे येऊ दिले नाही कारण माझ्या आयुष्यात एक नवीन बाई आली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.