करीना कपूरपासून ते मलायका अरोरापर्यंत आपला चेहरा सुंदर दिसण्यासाठी या ब्युटी टिप्स फॉलो करतात…

बॉलिवूडमधील बहुतेक अभिनेत्री त्वचेची काळजी घेण्यासाठी पारंपारिक टिप्स फॉलो करतात. या अभिनेत्री स्वत: ला सुंदर दिसण्यासाठी फक्त घरगुती उपचारांचा वापर करतात. प्रियंका चोप्रा तिच्या चेहऱ्यावर पारंपारिक फेस पॅक वापरते. ती त्यात दही, ओटमिल आणि थोडी हळद एकत्र करते आणि एक पेस्ट तयार करतेे आणि लावते, व अर्ध्या तासानंतर कोमट पाण्याने तिचा चेहरा धुवून घेते. प्रियांका म्हणते, “ही घरगुती रेसिपी माझी त्वचा सुंदर करते. आणि ग्लो ही वाढवते.”

करिश्मा कपूर आणि करीना कपूर दोघेही आपली त्वचा सुंदर ठेवण्यासाठी चेहऱ्यावर मॅशेट फेस पॅक लावतात. मॅशेट हा एक खास प्रकारचा ग्रीन टी आहे. मॅशेट अँटी-ऑक्सिडंट्स आणि अँटी-इंफ्लेमेटरी गुणधर्मांसह समृद्ध आहे. हे फेसपॅक चेहर्‍यावर लावण्याने त्वचेला तेजस्वी चमक येते. हे शरीरात पोहोचून त्वचेमध्ये गुलाबी चमक. आनायचे कार्य करते.

सुष्मिता सेन ने ही त्वचेची काळजी घेण्यासाठी सोप्या टिप्सही निवडल्या आहेत. सुष्मिता म्हणाली, “मी बेसन पीठ आणि मलई मिसळून फेस स्क्रब तयार करतेे आणि नंतर या स्क्रबने माझ्या त्वचेवर थोडा वेळ मालिश करते.” बेसन पिठामध्ये जस्त आणि त्वचेला सुखदायक गुणधर्म आढळतात. यामुळे सुष्मिताच्या त्वचेवर मुरुम, किंवा त्वचेची इतर समस्या उद्भवू देत नाहीत.

मीडिया रिपोर्टनुसार, मलायका अरोरा, सोनम कपूर, यामी गौतम यासारख्या टॉप अभिनेत्रींसह बॉलिवूडमधील बऱ्याच अभिनेत्री नक्कीच त्यांच्या चेहर्‍यावर हा फेस मास्क वापरतात. नियमित त्वचेच्या गरजेनुसार त्या फेस मास्क वापरतात. दररोज किंवा आठवड्यातून एकदा त्यांच्या चेहर्‍यावर हा पॅक लावतात. चिकणमातीचे फेस पॅक त्वचेतील सर्व अपूर्णता दूर करण्यास उपयुक्त आहेत.

मलायका अरोराला दररोज तिच्या चेहर्‍यावर एलोवेरा जेल लावायला आवडते. जेव्हा जेव्हा तिला वेळ मिळेल तेव्हा ती एलोवेरा जेल चेहऱ्यावर लावते. जेव्हा जेव्हा मेकअपचा बराच काळ वापर करावा लागतो तेव्हा मलायकाला दिवसातून दोनदा 10-10 मिनिटे एलोवेरा जेलची लावते. मलायकालाही आपल्या त्वचेवर मध लावण्यास आवडते. मध त्वचेला मॉइश्चरायझिंग करण्यात आणि चमक वाढविण्यात मदत करते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.