भारतातील सर्वात श्रीमंत कुटुंबाच्या सुनेचा लग्नाच्या दिवशीचा थाट पाहून थक्क व्हाल..

कोणतीही मुलगी लहानपणापासूनच आपल्या लग्नाची स्वप्ने पाहते. तिचे लग्न जगातील सर्वात सुंदर वधू असावा अशी तिची इच्छा असते. जेव्हा एखादया मुलीचे लग्न ठरतेे तेव्हा ती लग्नाची तयारी काही महिन्यांपूर्वीच सुरू करते. ती कित्येक महिन्यांपूर्वी तिच्या मनात मेंहदी, हळद आणि संगीत दिवसात ती कशी पोशाख परिधान करेल, ती कोणता पोशाख घालेल? याबद्दल तिचे विचार सुरू असतात.एवढेचच नाही तर ती तिच्या मित्रांकडून सल्ला घेते.

तर आम्ही येथे प्रसिद्ध उद्योजक मुकेश अंबानी चा मुलगा आकाश अंबानी व त्याची पत्नी श्लोका अंबानी ने परिधान केलेल्या भव्य पोशाखांचा तपशील सांगणार आहोत आणि काही छायाचित्रे दाखवतो.

हळदीचा लुक- तिच्या लग्नाच्या हळदी सोहळ्यादरम्यान श्लोकाने पिवळ्या लेहंगा घातला होता, यात ती एकदम परफेक्ट दिसत होती. तिचा लेहंगा फॅशन डिझायनर अनामिका खन्ना च्या कलेक्शन मधला होता. हळद समारंभासाठी हा लेहेंगा परफेक्ट फिट होता.

मेहंदी लुक- श्लोका ने तिच्या मेहंदी सोहळ्यासाठी परिधान केलेल्या तिच्या लेहेंगामध्ये ती खूपच सुंदर दिसत होती. हे डिझाइनर अबू जानी आणि संदीप खोसला यांनी डिझाइन केले होते. यावेळी तिने गुलाबी आणि ग्रीन पेस्टल लेहंगा घालून लोकांना वेड लावले होते. मेहंदीचा रंग लूकमध्ये आणण्यासाठी लेहग्यावर हिरव्या रंगाने काम केले गेले होते.

संगीत लूक- हा सोहळा ग्लॅमरने भरलेला असतो आणि श्लोकाने वाइब ला मैच करण्यासाठी फ्लॅशिंग आउटफिट परिधान केले होते. तिने डिझाइनर क्रेशा बजाजचा हाताने तयार केलेला लेहेंगा आणि त्यावर मैच होणारी चोळी परिधान केली होती, ज्यामध्ये टैजल ने आर्म जवळ डीटेलिंग केले होते.

वेडिंग लुक- वधूने तिच्या लग्नासाठी सर्वात अनोखा लेहेंगा घालत असते. श्लोकानेही तिच्या लग्नासाठी असाच लेहेंगा निवडला होता, ज्यामुळे लोक तिच्याकडे खूपच पाहत होते. डिझायनर अबू जानी आणि संदीप खोसला यांच्या कलेक्शनमधून तिने एक सुंदर लेहेंगा घेतला होता. हा लाल रंगाचा लेहेंगा त्याने लॉन्ग हैवी ग्रीन स्टोन च्या नेकलेस, ने बनवला होता. तसेच, हातात लाल चुडा, कानात एयर रिंग आणि बिंदीही परीधान केली होती. यावेळी ती खूपच सुंदर दिसत होती.

रिसेप्शन लूक- मनीष मल्होत्राच्या गोल्डन लेहंगा साडीने तिच्या रिसेप्शनमध्ये घातलेल्या कपड्यांच्या स्टिंगिंग कलेक्शनमध्ये श्लोका मेहताची रॉयल्टी दिसून आली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.