“मला खूप आठवण येते” असे लिहून अलियाची गाजब पोस्ट,नक्की पोस्ट मध्ये कोण हे ओळखणे अवघड!!

बॉलिवूड अभिनेत्री आलिया भट्ट तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबरोबरच आपल्या प्रोफेशनल लाइफबद्दलही चर्चेत असते. आलिया आणि रणबीरच्या नात्याबद्दल सर्वांना माहिती आहे आणि दोघेही बर्‍याच ठिकाणी एकाच वेळी स्पॉट केले जातात. अलीकडेच आलिया भट्टने इंस्टाग्रामवर एक चित्र शेअर केले आहे, हे पाहून लोक त्या फोटोमध्ये रणबीरचा हात असल्याचा अंदाज लावत आहेत.

आलिया भट्ट सोशल मीडिया अकाउंट इन्स्टाग्रामवर एक चित्र शेअर केले आणि लिहिले की, ‘मला खूप आठवत येत आहे’. आलियाच्या या चित्रात कोणाचा हात आहे हे तिने सांगितले नाही, पण रणबीर कपूर आणि आलियाने एकमेकांचा हात धरलेला आहे असा अंदाज चाहत्यांकडून व्यक्त केला जात आहे. आलियाचा हा फोटो चाहत्यांना खूप आवडला आहे.

बॉलिवूड अभिनेता रणबीर कपूरला कोरोना संसर्ग झाला आहे आणि त्याने स्वत: ला घरीच क्वारंटीन केले आहे. त्याची आई नीतूने रणबीर कपूर कोरोना पॉझिटिव्ह झाला आहे हे सांगितले आहे. रणबीर शिवाय संजय लीला भन्साळी कोरोना पॉझिटिव्ह असल्याची बातमीही समोर आली आहे. आता या दोघांना भेटलेल्या आलिया भट्ट ने कोरोना अहवालाचीही कोरोना तपासणी केली आणि त्यानंतर तिचा अहवाल निगेटिव्ह आला आहे. .

वर्कफ्रंटबद्दल बोलतांना आलिया भट्टचा ‘गंगूबाई काठियावाडी’ हा चित्रपट प्रदर्शित होणार आहे. याशिवाय रणबीरसोबत ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटातही ती दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.