अनुष्का शर्माने मुलीबरोबर महिला दिनी फोटो केला पोस्ट…

आंतरराष्ट्रीय महिला दिनाच्या निमित्ताने अभिनेत्री अनुष्का शर्माने आपली मुलगी वामिकाबरोबर हा दिवस साजरा केला आणि आईबरोबर एक थ्रोबॅक फोटो सामायिक केला आणि आई चे अभिनंदन केले.

नवी दिल्ली: 8 मार्च रोजी आंतरराष्ट्रीय महिला दिनानिमित्त प्रत्येकाने त्यांच्या जीवनातील शक्तिशाली आणि प्रेरणादायक महिलांचे आभार मानले. यानिमित्ताने बॉलिवूड सेलिब्रेटींनीही हा दिवस त्यांची आई, बहीण, पत्नी, मित्र किंवा कॉलीगबरोबर साजरा केला.

अनुष्का शर्माने आईबरोबर बालपणीचा फोटो शेअर करताना लिहिले की सर्वात शक्तिशाली, जे शांतपणे आपले कार्य करतात, जे स्वत: चे रूप धारण करतात, त्या सर्वांपेक्षा अधिक जागरूक नर्तिका साजरी करतात. ज्यांच्याद्वारे आपण या जगात आलो आहोत. त्या म्हणजे आपल्या माता. तसेच आनुष्काने तिच्या मुलीचाही एक फोटोो शेअर केला आहे.

महिला दिनाच्या निमित्ताने विराट कोहलीने पत्नी अनुष्का शर्मा आणि मुलगी वामिकाचा फोटोही शेअर केला असून अनुष्काचे वर्णन सर्वात शक्तिशाली महिलांपैकी केले आहे. तसेच मुलगी वामिका मोठी झाल्यावर तिच्यासारखी व्हावी असे त्याने म्हटले आहे. विराट कोहलीने अनुष्का आणि मुलगी वामिकाचा फोटो इन्स्टाग्रामवर शेअर केला आहे.

विराट कोहलीने हा फोटो शेअर करताना लिहिले की मुलाला जन्म देताना पाहणे इतके सोपे नाही. हा प्रत्येकासाठी एक अविश्वसनीय आणि आश्चर्यकारक अनुभव असू शकतो. जेव्हा आपण हे पहाल तेव्हा आपल्याला महिलांचे खरे सामर्थ्य आणि देवत्व समजले आणि आपण त्यांच्यामध्ये जीवन का निर्माण केले हे आपण समजू शकता. कारण त्या आपल्यापेक्षा बलवान आहेत.

11 जानेवारीला विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा मुलीचे पालक बनले होते. विराट कोहलीने आपल्या सोशल मीडिया अकाउंटवर ही माहिती दिली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.