सुशांतच्या प्रकरणात अडकलेल्या अभिनेत्री रियाने 6 महिन्यांनंतर प्रथमच केले हे काम,चाहत्यांकडून झाली चांगलीच ट्रोल…

बॉलिवूड अभिनेत्री रिया चक्रवर्ती ने आंतरराष्ट्रीय महिला दिनानिमित्त खास इन्स्टाग्राम पोस्ट केली आहे. रियाच्या चाहत्यांसाठी ही पोस्ट खूप खास होती कारण यापूर्वी अभिनेत्रीने मागील वर्षी 27 ऑगस्ट रोजी पोस्ट केली होती.

रिया चक्रवर्ती ने इन्स्टाग्रामवर एक चित्र शेअर केले आहे. तथापि, चित्रात कोणाचाही चेहरा नसून दोन हात एकमेकांना धरलेले दिसत आहेत.पोस्टच्या कॅप्शनमध्ये रियाने लिहिले आहे की, ‘ महिला दिनाच्या सर्वांना शुभेच्छ….. आई आणि मी नेहमी एकत्र असतो, माझे धैर्य, माझा विश्वास, माझा संयम, माझी आई.’

रियाची ही इंस्टा पोस्ट खूपच व्हायरल झाली आहे. रियाचे चाहते तिला बऱ्याच काळानंतर इंस्टाग्रामवर परत येण्यामुळे तिचे कौतुक करताना दिसले, तर तसेच दि’वं’गत सुशांतचे अनेक चाहतेही तिला ट्रोल करताना ही दिसले. सुमारे तीन तासांत रियाच्या पोस्टवर दीड लाख लाईक्स आणि सुमारे चार हजार कमेंट्स आल्या.

सोशल मीडिया वापरकर्त्यांनी रियाला ट्रोल ही केले होते, त्यावेळी रियाच्या बर्‍याच चाहत्यांनी तिला योग्य प्रतिसाद ही दिला. बर्‍याच सोशल मीडिया वापरकर्त्यांनी रियासाठी टिप्पण्यांमध्ये लिहिले की तिला बऱ्याच गोष्टींचा सामना करावा लागला आहे, पण आता वेळ आली आहे की तिने सर्व गोष्टी विसरून पुढे जावे. त्याचबरोबर काही चाहत्यांनी लिहिले की आम्ही सर्व जण तुमच्यावर खूप प्रेम करतो, तु नेहमीच ब’लवान आणि आनंदी राहिले पाहिजे.

विशेष म्हणजे सुशांत प्रकरणात रिया चक्रवर्ती ला मृ’त अभिनेत्याच्या कुटुंबीयांनी मुख्य आ’रोपी म्हणून आरो’प केला होता. रियाला केवळ सोशल मीडियावरच नव्हे तर वास्तवातही बर्‍याच लोकांच्या द्वे’षाचा सामना करावा लागला.

रिया आणि तिचे कुटुंब जवळजवळ सर्वकाळ माध्यमांच्या नजरेत राहिले आणि त्यासंबंधित एक पोस्ट रियाने 27 ऑगस्ट 2020 रोजी केले. पोस्टमध्ये रियानेही मुंबई पोलिसांकडून संरक्षणाची मागणी ही केली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.