करीना कपूर खानने दुसर्‍या मुलाचा पहिला फोटो शेअर केला, अगदी तैमुर ची कार्बन कॉपी आहे..

बॉलिवूड अभिनेत्री करीना कपूर खानने आपल्या दुसर्‍या मुलाचे पहिले छायाचित्र उत्सुकतेने शेअर केले आहे. महिला दिनाच्या निमित्ताने बेबोने चाहत्यांना या मुलाची पहिली झलक दाखवली आहे. यासह हे खास चित्र पोस्ट करताना करीनाने एक खास कॅप्शनही लिहिलं आहे.

करिना कपूर खानने आपल्या मुलाचा एक क्यूट सेल्फी शेअर करताना लिहिले की, “एक स्त्री काहीही करू शकते. महिला दिनाच्या, शुभेच्छा.” यासह करीनाने आंतरराष्ट्रीय महिला दिन हॅशटॅग देखील वापरले आहे.

करीना कपूरचे हे चित्र शेअरिंगच्या काही मिनिटांतच व्हायरल झाले आहे. करिनाने जरी मुलाचा चेहरा दाखवला नसेल, परंतु त्याच्या या चित्रावर चाहते खूप प्रेमचा वर्षाव करत आहेत. तसेच कमेंट बॉक्समध्ये करीना आणि मुलाला चाहते आशीर्वाद देत आहेत.

याा चित्रात सर्व सेलेब्स कमेंट करत आहेत, पण सर्वात खास टिप्पणी करीना कपूर खानची मेव्हणी सबा खानची आहे. चित्रावर टिप्पणी करताना तीने लिहिले आहे की”तू शानदार स्त्री आहेस … लव्ह यू”.

करीनाच्या दुसर्‍या मुलाच्या नावाची चाहते फार उत्सुकतेने वाट पहात आहेत. तथापि, सैफ आणि करीना त्यांच्या यााघोषणेसस बराच उशीर करीत आहेत, यामुळे त्यांच्या चाहत्यांना खूप त्रास होत आहे.

तूमचा जर सूत्रांवर विश्वास असेल तर, देशात कोरोना साथीमुळे सैफ-करीना सुरक्षेची विशेष काळजी घेत आहेत. आणि परिस्थिती जशी चांगली होईल तेव्हा लवकर ते आपल्या दुसऱ्या बाळाची प्रत्येकाशी नक्की ओळख करुन देणार आहेत. त्याचबरोबर तो करीना आणि बेबीच्या सुरक्षिततेचीही पूर्ण काळजी घेत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.