काजोल प्रमाणेच सुंदर दिसते अजय देवगण ची मेहुनी ,समुद्र किनाऱ्यावर अशाप्रकारे सेलेब्रेट करत आहे आपला बर्थडे…

तनिषा मुखर्जी, अजय देवगण ची मेहुणी सर्वांना माहित आहे. चित्रपट तसेच ती टीव्ही पडद्यावरही दिसली आहे. आज तिचा वाढदिवस आहे. यानिमित्ताने अजय देवगणने सुद्धा आपल्या मेव्हनिला शुभेच्छा दिल्या आहेत. तसे, तनिषा सध्या मुंबईत कुटुंबा बरोबर नाही, परंतु ती मालदीवमध्ये वेकेशन साजरा करत आहे. तनिषा मुखर्जी ने अनेक उत्तम छायाचित्रे पोस्ट केली आहेत. तनिषाचा ग्लॅमरस लूक लोकांना आवडला आहे.

तनिषा मुखर्जी ने तिची छायाचित्रे मोनक्नीमध्ये पोस्ट केली आहेत. खुले आकाश आणि समुद्राचे वाहणारे पाणी तीच्या चित्रांमध्ये दिसत आहे. तनिषा मुखर्जी या लूकने लोकांची मने जिंकत आहे. या फोटोंमध्ये ती क्रूझवर बसलेली दिसत आहे.तनिशा मुखर्जी ने क्रूझच्या शीर्षस्थानी बसून बर्‍याच पोझ दिल्या आहेत. ती समुद्राच्या मध्यभागी लाटा आणि जोरदार वारा यांच्याशी बोलत आहे.

तनिषा मुखर्जी ने बर्‍याच चित्रपटांमध्ये काम केले आहे, ती फारशी यशस्वी नव्हती, परंतु लोक अजूनही तिच्या अनेक भूमिकांना आठवतात. तनिषा ‘नील-निक्की’ मूळे चर्चेत आली होती. या चित्रपटात उदय चोप्रा तीच्यासोबत दिसला होता. याशिवाय तनिषा मुखर्जी देखील बिग बॉसचा एक भाग होती. तिने स्पर्धक म्हणून शोमध्ये भाग घेतला होता.

तनिषा मुखर्जी ला अजय देवगण ने वाढदिवसाच्या दिवशी बर्थडे विश केले. तनिषा आणि काजोलसोबत अजयने एक गोंडस फोटो पोस्ट केला आहे. या फोटोत तिघेही हसत दिसले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.