अनुष्का, करीना नंतर आता या कलाकाराच्या घरी हलणार पालना, बेबी बंप सह केला फोटो शेअर!!

प्रसिद्ध गायिका श्रेया घोषालने चाहत्यांना एक चांगली बातमी दिली आहे. श्रेया आणि तिचा नवरा शिलादित्य मुखोपाध्याय यांच्या घरात लवकरच लहान पाहुुना येणार आहे. स्वत: श्रेयाने तिच्या इन्स्टाग्रामवर एक पोस्ट शेअर करुन ही माहिती दिली आहे. चित्रात ती बेबी बंपसह पोज देत आहे.

36 वर्षीय श्रेया घोषालने लिहिले की ‘बेबी श्रेयादित्य येणार आहे. श्रेया म्हणते की, आपल्या सर्वांचे प्रेम आणि प्रार्थना हवे आहेत, ज्यामुळे आम्ही आमच्या जीवनाच्या या नवीन टप्प्याची तयारी करू.

श्रेयाच्या या पोस्टवर अनेक स्टार्सनी त्यांच्या प्रतिक्रिया दिल्या आहेत. सोफी चौधरी ने लिहिले- ‘हे खूप आश्चर्यकारक आहे. खूप प्रेम आणि अभिनंदन. ‘ राघव सच्चर ने लिहिले आहे की, चांगली बातमी श्रेया, मनापासून अभिनंदन.’ अस्मित पटेलने श्रेयावर प्रेम केले आहे. याखेरीज संगीतकार शेखर रजवानी आणि शंतनू मोइत्रा यांनी सुध्दा अभिनंदन केले.

श्रेया घोषालने तिचा लॉन्ग टाइम ब्वॉ’यफ्रेंड शिलादित्य मुखोपाध्याय याच्याशी 5 फेब्रुवारी 2015 रोजी लग्न केले होते. हा सोहळा पूर्णपणे खाजगी होता ज्यात दोन्ही कुटुंब आणि काही खास मित्र सामील होते. विवाहाचे सर्व विधी बंगाली प्रथेनुसार केले गेले.

श्रेयाने वयाच्या चारव्या वर्षापासून गाणे सुरू केले होते. सारेगममापा या टीव्ही कार्यक्रमातून तिला मोठी संधी मिळाली आणि तीने पुढचे मार्ग उघडले. दिग्दर्शक संजय लीला भन्साळी च्या ‘देवदास’ या चित्रपटाद्वारे श्रेयाने दिग्दर्शनात पदार्पण केले होते. यात तीने बॅरी पिया सुपरहिट हे गाणे गायले आहे. तीने डोला रे, धीरे जालना, ये इश्क हाय, बारसो रे मेघा, दिवानी मस्तानी आणि घुमार यासह हजारो गाण्यांना आपला आवाज दिला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.