विराट,चहल नंतर आता जसप्रीत बुमराहची हा क्रिकेटपटू ‘या’ बो’ल्ड अभिनेत्री सह अडकणार विवाह बंधनात!!

बुमराहने लग्नासाठी बीसीसीआयकडे रजा मागितली, आणि भारत आणि इंग्लंड यांच्यात चार सामन्यांच्या कसोटी मालिकेचा चौथा आणि शेवटचा कसोटी सामना अहमदाबादच्या नरेंद्र मोदी स्टेडियमवर खेळला जात आहे. दरम्यान, भारताचा यशस्वी वेगवान गोलंदाज जसप्रीत बुमराहने टीम इंडियाकडून काही दिवसांची रजा घेतली आहे. बुमराह ने बीसीसीआयच्या काही दिवसांपूर्वी वैयक्तिक काही कारणास्तव रजेसाठी अर्ज केला होता. त्याला बीसीसीआयने मान्यताही दिली. बुमराहने सांगितले होते की वैयक्तिक कारणांमुळे तो चौथ्या कसोटीत येऊ शकणार नाही.

आता हे सांगितले जात आहे की बुमराह लवकरच विवाह करणार आहे, आणि त्या तयारीसाठी त्याने टीम इंडियाकडून रजा घेतली आहे. बुमराहच्या विवाहाचा खुलासा बीसीसीआयच्या अधिकाऱ्याने उघड केले आहे. त्याने सांगितले की, सध्या टीम इंडियाचा वेगवान गोलंदाज मिसगॉईड आपल्या लग्नाच्या तयारीत व्यस्त आहे. बुमराह लवकरच लग्न करणार आहे. मात्र, बुमराहने कोणाबरोबर लग्न करणार हे अद्याप सांगितले नाही.

कोण आहे बुमराहची होणारी वधू? लग्नाच्या बातमीसह बुमराहच्या वधूचा शोध घेण्यात येत आहे. बुमराहची वधू कोण आहे हे जाणून घेण्याची लोकांना इच्छा निर्माण होत आहे. बुमराहची दुल्हनिया ही दक्षिण भारतीय चित्रपट अभिनेत्री आहे. अनुपमा परमेश्वरन असे तिचे नाव आहे. बुमराहच्या सुट्याशिवाय अनुपमानेही सुट्टीचे नियोजन केले आहे. तिने स्वत: च्या सोशल अकाऊंटद्वारे ही माहिती दिली आहे. हे दोघे एकत्र सुट्टीवर गेले असल्याने लवकरच त्यांचे लग्न होणार असल्याचा अंदाज वर्तविला जात आहे.

25 वर्षांची अनुपमा परमेश्वरन तेलगू आणि मल्याळम चित्रपटांमधील प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. अनुपमाचे नाव बुमराहशी बर्‍याच काळापासून संबंधित आहे. अलीकडेच या दोघांच्याही डेटिंगच्या काही बातम्या आल्या होत्या. तथापि, बुमराह आणि अनुपमा यांनी कधीही त्यांच्या नात्याबद्दल काहीही सांगितले नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.