लॉकडाऊन दरम्यान सनी लिओनी चे बिकनीतले फोटो होत आहे व्हायरल, बघा किती सुंदर दिसते सनी…!

कोरोणा वायर्स व लॉकडाऊन मुळे, बॉलिवूडमधील इतर कलाकारांप्रमाणेच सनी लिओनही होमबाउंड आहे पण सोशल मीडियावर तिच्या चाहत्यांना हे नक्कीच माहित असेल. सनीने तिच्या चाहत्यांसाठी स्वतःच्या बिकिनीमध्ये काही जबरदस्त आकर्षक छायाचित्रे शेअर केली आहेत.

यात ती निळ्या रंगाच्या बिकिनीमध्ये पोज करताना दिसत आहे. अभिनेत्रीच्या या छायाचित्रांनी इन्स्टाग्रामवर आग लावली आहे आणि आता ती जोरदार व्हायरल होत आहे.

ब्लू टू-पीस बिकिनी परिधान केलेली सनी पोज देताना दिसत आहे. तिचे खुले केस आणि लाल ओठ तीच्या चाहत्यांना खूप आवडतात. सुंदर छायाचित्रे शेअर करताना सनीने लिहिले की, ‘बारा दिवसाची उष्णता !!!!! हे प्रेमाच्या लायकीचे नाही का !!!!

लॉकडाऊन दरम्यान सनी आपल्या मुलांची छायाचित्रे आणि व्हिडिओ शेअर करत राहते. तिने यापूर्वी आयएएनएसला सांगितले होते की सध्या ती आपल्या मुलांवर लक्ष केंद्रित करीत आहे. ती त्यांना होमस्कूल करीत आहे आणि त्यांना घरी नवीन गोष्टी शिकवत आहे. लॉकडाऊन दरम्यान व्यस्त राहण्यासाठी बरेच सर्जनशील काम ती करत असल्याचेही ती म्हणाली आहे. ती सध्या सोशल मीडियावर तिच्या चॅट शोमध्ये व्यस्त आहे.

सनी लिओनीने बॉलिवूडमध्ये बर्‍याच चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. तिने बर्‍याच चित्रपटांमध्ये स्पेशल नंबर ही बनविला आहे. सनीचा स्पेशल नंबरही हिट झाला आहे.सनी लिओन काम करत असतानाच्या फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर करत असते. सनी लिओनीने देखील शाहरुख खानच्या ‘रईस’ चित्रपटामध्ये खास नंबर मिळवला आहे .याशिवाय तिने रणदीप हूडासोबत चित्रपटातही काम केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.