वयाची पन्नाशी ओलांडली तरी इतकी सुंदर दिसते ही अभिनेत्री, सलमान बरोबर केले होते या चित्रपटात काम…!

मैने प्यार किया या चित्रपटात सलमान खानबरोबर असणारी आणि सर्वांना वेड लावणारी अभिनेत्री भाग्यश्री अजूनही खूप सुंदर आहे. आपण याचा अंदाज लावू शकता की तिचे फोटो सामायिक होताच व्हायरल होतात. सध्या ती 32 वर्षांपासून फिल्मी विश्वापासून दूर आहे, परंतु सर्वात मोठ्या अभिनेत्रीसुद्धा तीच्या पुढे कमी आहेत.

अलीकडेच तिने काळ्या रंगाच्या साडीत फोटो पोस्ट केला होता. या चित्रात ती इतकी सुंदर दिसत होती की लोक तिला पाहून क्रेजी झाले.या ड्रेसमध्ये तिने स्वत: चे हे चित्र काही काळापूर्वी पोस्ट केले होते. तीच्या या चित्रावर बर्‍याच टिप्पण्या आल्या आहेत.

भाग्यश्री जेव्हा जेव्हा फिरायला जाते तेव्हा ती बरेच फोटो क्लिक करते. जेव्हा जेव्हा ती हसत असते तेव्हा लाखो लोक तीचे दिवाणे होतात.व्हॅलेंटाईन डेच्या दिवशी तिने हा फोटो शेअर केला होता, जो व्हायरल झाला आहे.

भाग्यश्री हिमालय दासानी, जो एक व्यापारी आहे त्याच्याबरोबर तिने लग्न केले आहे. त्यानंतर तो चर्चेत आला आला.वेस्टर्न ड्रेस असो वा पारंपारिक ड्रेस, भाग्यश्री प्रत्येक प्रकारच्या ड्रेसमध्ये खूपच सुंदर दिसते.

मैंने प्यार किया हा चित्रपट सुपरहिट झाला होता. त्यानंतर तीने अभिनयातून घरगुती जीवनात जाण्याचा निर्णय घेतला. लग्नानंतर ती तिच्या नवर्या बरोबर 2-3 वेळेस चित्रपटांमध्ये दिसली.

तिच्या चित्रपटामध्ये तिचा नवरा हिरो बनविला पाहिजे अशी तिची शर्त आहे. पण यावर कुणावर विश्वास ठेवण्यास कुणीही सहमत नाही, यामुळे भाग्यश्री चित्रपटाच्या पडद्यापासून दूर गेली.भाग्यश्रीला दोन मुले आहेत. चित्रपटात पदार्पण करणारा मुलगा अभिमन्यू दासानी हा आहे. व मुलीचे नाव अवंतिका आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.