सौंदर्याच्या बाबतीत मोठं मोठ्या अभिनेत्रींनाही मागे टाकते ही ‘या’ मंत्रीची मुलगी, नाव ऐकून थक्क व्हाल…

केंद्रीय शिक्षणमंत्री रमेश पोखरियाल निशंक ची मुलगी आरुषि निशंक लवकरच बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणार आहे. तिच्या काही जवळच्या लोकांनी या माहितीची पुष्टी केली आहे, आणि सांगितले की ज्यामध्ये आरुषि पाहायला मिळणार आहे, तो वार चित्रपट असेल.

या चित्रपटात तापसी पन्नू, भूमि पेडनेकर, कीर्ति कुल्हारी यांच्यासह आणखी दोन अभिनेत्री मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत. चित्रपटाची कथा डिफेंस मधील सहा धाडसी महिला अधिकाऱ्यावर आधारित आहे. आरुषी चित्रपटापूर्वी एका म्युझिक अल्बममध्येही दिसणार असल्याची माहिती आहे. टी मालिकेसाठी तिनेे रोहित सुचांती याच्या बरोबर म्युझिक अल्बम शूट केला आहे. टी मालिका लवकरच याबाबत अधिकृत घोषणा करणार आहे.

आगामी चित्रपटाविषयी टी मालिकेच्या अधिकार्यांनी सांगितले आहे की हा चित्रपट महिलांवर केंद्रित असेल. पुरुषांच्या वीरतेवर आतापर्यंत वार चित्रपट बनले आहेत. महिलांसाठी हा फक्त ‘राजी’ चित्रपट आहे.

या चित्रपटाच्या दिग्दर्शनाची पहिली निवड म्हणजे ‘उरी’ चित्रपटाचे दिग्दर्शक आदित्य धर आणि त्याबाबतही त्यांच्याविषयी चर्चा झाली आहे. आदित्य सध्या रॉनी स्क्रूवाला प्रोडक्शन ‘अश्वत्थामा’ च्या कामात व्यस्त आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.