नेहमीच लाईम लाईट पासून दूर राहणारी क्रिकेट पट्टू इशांत शर्माची पत्नी आहेत प्रचंड सुंदर, पहा फोटोस…

आज इंग्लंडबरोबर भारत टेस्ट मैचची सीरीज़ खेळत आहे. दोन्ही संघ खेळात कायम आहेत आणि प्रत्येकी एक सामना जिंकले आहेत. आता दोन्ही संघ टेस्ट वर्ल्ड चैंपियनच्या फाइनल मद्ये जाण्यासाठी सज्ज झाले आहेत. अंतिम सामन्यात त्यांचा सामना केन विल्यमसनच्या नेतृत्वात न्यूझीलंडशी होईल. भारत आणि इंग्लंडच्या उर्वरित दोन कसोटी सामने अत्यंत रंजक आणि विलक्षण ठरतील.

उर्वरित सामन्यांमध्ये वेगवान गोलंदाजांचे महत्त्व लक्षणीय आहे. अशा परिस्थितीत अनुभवी गोलंदाज इशांत शर्मा भारताकडून वेगवान गोलंदाजीचे नेतृत्व करेल. इशांत शर्मा मोटेरा येथे खेळल्या जाणार्‍या तिसर्‍या कसोटी सामन्यातही आपला 100 वा कसोटी सामना खेळतील. या सामन्यात त्याची पत्नी प्रतिमा सिंह त्याचे मनोबल वाढविण्यासाठी हजेरी लावू शकते.

सहसा विराट कोहली, रोहित शर्मा आणि एमएस धोनी यांच्या बायका आणि त्यांच्या सौंदर्याबद्दल बोलू. पण इशांत शर्मा याची पत्नी प्रतिमा सिंहसुद्धा सौंदर्याच्या बाबतीत एखाद्या अभिनेत्रीपेक्षा कमी नाही. यूपीच्या बनारस येथे जन्मलेल्या प्रतिमाने बास्केटबॉलमध्ये भारताचे प्रतिनिधित्व केले आहे. यासह, ती भारतीय महिला बास्केटबॉल संघाची सदस्य आहे.

इशांतची पत्नी प्रतिमा ही एक विशेष कामगिरी करते. 2003 मध्ये वयाच्या 13 व्या वर्षी तिनेे बास्केटबॉल खेळायला सुरुवात केेला आहे. 2006 मध्ये तिने भारतीय कनिष्ठ महिला बास्केटबॉल संघात प्रवेश केला आणि 2008 मध्ये ती या संघाचा कर्णधार झाली. प्रतिमा बास्केटबॉल खेळाडू आहे, तीची उंची देखील पुरेेेशी आहे. ती 5 फूट 8 इंच उंच आहे.

इशांत आणि प्रतिमा दोघेही एका कार्यक्रमादरम्यान प्रथम भेटले होते. या कार्यक्रमात इशांत प्रमुख पाहुणे म्हणून दाखल झाला होता. दोघांची येथे भेट झाली आणि ते हळू हळू दोघे प्रेमात पडले आणि त्यांचे लग्न झाले. 2016 च्या उत्तरार्धात इशांत आणि प्रतिमाचे लग्न झाले. काही दिवसांपूर्वी इशांतच्या पत्नीचा वाढदिवसही होता.

त्यादिवशी ईशांत शर्माने त्याच्या इन्स्टाग्राम पोस्टमध्ये खास लूक दिले व लिहिले की , वाढदिवसाच्या हार्दिक शुभेच्छा, माझ्या प्रिये! ” त्याची पत्नी प्रतिमा सिंह ने तातडीने त्यांच्या पोस्टला प्रतिक्रिया दिली आणि लिहिले की, “आपल्या वाढदिवसाच्या शुभेच्छा, बद्दल मी आभारी आहे. आजच्या सामन्यात तू दोन विकेट घेतल्या, ही माझी सर्वोत्कृष्ट भेट आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.