अर्जुन कपूरचे मलायका अरोराचा ‘तो’ विडिओ झाला व्हायरल…

अर्जुन कपूर आणि मलायका अरोरा बॉलीवूडमधील सर्वात लोकप्रिय जोडप्यांपैकी एक आहेत. दोघेही बर्‍याच दिवसांपासून एकमेकांना डेट करत होते. त्याचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.

बॉलिवूड अभिनेता अर्जुन कपूर आणि मलायका अरोरा यांची जोडी सोशल मीडिया चर्चेत असते. दिवसेंदिवस या दोघांच्या छायाचित्रांमुळे बातम्यांचा बाजार तापत आहे. एकदा दोघांनाही एकत्र पाहिले होते आणि त्यांचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.

अर्जुन कपूर आणि मलायका अरोरा बर्‍याच दिवसांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत. व्हायरल व्हिडिओ मधे मलायका अरोराने ओव्हरसाईज टाय-डाई जॅकेट आणि शॉर्ट्स घातली आहे, तर अर्जुन कपूरने ब्लॅक शर्ट आणि निळ्या रंगाची जीन्स परिधान केली आहे. अर्जुन आणि मलायका अरोराचा हा कॅज्युअल अवतार भारी दिसत आहे.

हा व्हिडिओ पापराझी मानव मंगलानी ने आपल्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केला आहे. या व्हिडिओमध्ये हे पाहिले जाऊ शकते की अर्जुन कपूर पुढे येत आहे आणि मलायका अरोरा मागे येत आहे. अर्जुन मलायका साठी गाडीचा दरवाजा उघडतो आणि तिला बसवतो. यानंतर, अर्जुन कपूर पुढे जाऊन आपल्या कारमध्ये बसतो.

मलायका अरोरासोबत अर्जुन कपूरच्या या वागणूकिमुळे तो लाखो लोकांची मने जिंकत आहे. अर्जुन मलायकाचा खूप आदर करतो. लेडीलोव्हवरील हे प्रेम पाहून त्याचे चाहतेही त्याचे कौतुक करीत आहेत. नुकताच मलायका अरोरानेही लॉकडाउन काळात आणि अर्जुन कपूर एकत्र राहत असल्याचे उघड केले.यानंतर हे दोघेही गोव्यात नवीन वर्षाची सुट्टी एकत्र साजरे करण्यासाठी गेले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.