मराठमोळी अभिनेत्री उर्मिला मातोंडकर च्या घराचे फोटोस पाहून थक्क व्हाल!!

हिंदी चित्रपटसृष्टीची सुप्रसिद्ध आणि नामांकित अभिनेत्री उर्मिला मातोंडकर ने वयाच्या अवघ्या तीन वर्षांत बाल कलाकार म्हणून चित्रपटांमध्ये प्रवेश केला होता. 1974 साली जन्मलेल्या उर्मिला मातोंडकर ने वयाच्या अवघ्या. तिसऱ्या वर्षी 1977 च्या ‘कर्मा’ चित्रपटात काम केले आहे. यानंतर 1983 मध्ये आलेल्या ‘मासूम’ या चित्रपटात तिला चांगली पसंती मिळाली.

उर्मिला मातोंडकर बर्‍याच दिवसांपासून चित्रपटांपासून दूर आहे, तरी ती बर्‍याचदा चर्चेत असते. 90 च्या दशकातल्या प्रसिद्ध अभिनेत्रींपैकी एक असलेली उर्मिला सध्या राजकारणात सक्रिय आहे. ती सद्या लक्झरी आयुष्य जगत आहे. तिच्याकडे बरीच घरे आहेत, ज्यांची किंमत कोटीं मधे आहे.

उर्मिला मातोंडकर नेहमीच तिच्या साध्या लूकमध्ये दिसते आणि त्यामधून ती प्रसिद्धी मिळवते. उर्मिलाबद्दल खूप कमी लोकांना माहिती असेल की अभिनेत्री कोट्यावधींची मालक आहे. तीच्या घराविषयी, कार्यालयाशी संबंधित मालमत्तेबद्दल सांगायचे तर मुंबईतील खार भागात तिने 3.75 कोटींचे भव्य कार्यालय आहे. या अभिनेत्रीने काही महिन्यांपूर्वीच हे खरेदी केेलं आहे.

उर्मिला मातोंडकर यांचे ब्रांडा क्षेत्रात चार फ्लॅट आहेत. जर आपण त्या किंमतीकडे पाहिले तर त्यांचे मूल्य सुमारे 27.34 कोटी रुपये आहे. परंतु अभिनेत्री स्वत: ही घरे वापरते की ती भाड्याने आहे याविषयी कोणतीही अधिकृत माहिती उपलब्ध नाही.उर्मिला मातोंडकर च्या मुंबईच्या घराबद्दल बोलताना तिने त्याची अतिशय सुंदर सजावट केली आहे. आपण पाहू शकता की, उर्मिलाच्या घराच्या बाल्कनीतून आपल्याला एक अतिशय सुंदर दृश्य पाहण्यासाठी मिळते.

या चित्रात रात्रीच्या अंधारात उर्मिलाच्या घराच्या बाल्कनीतून किती सुंदर दृश्य दिसत आहे हे आपण पाहू शकता. या चित्रात अभिनेत्रीचा पाळीव कुत्रा देखील दिसला आहे.अभिनेत्रीच्या घराचे लिविंग एरिया ही खूप सुंदर आहे. आपण पहातच आहात की हे नैसर्गिक रंगांनी भरलेले आहे जे त्यास अतिशय खास आणि भिन्न बनवते. आपण फ्लोरकडे पाहिले तर त्यावर व्हाइट मार्बल जागा देण्यात आली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.