आमिरची मुलगी इरा पडली फिटनेस ट्रेनरच्याच प्रेमात,आमिरने दिली अशी प्रतिक्रिया!!

सोशल मीडियाच्या या युगात चित्रपट कलाकारांसह त्यांची मुलेही बर्‍याचदा चर्चेचा विषय असतात. आजच्या काळात सर्वात लोकप्रिय किड्सस्टार अभिनेता आमिर खानची मुलगी इरा खानचे नाव आहे. इराचा वैयक्तिकरित्या चित्रपटसृष्टीशी कोणताही संबंध नाही, परंतु ती सोशल मीडियावर बर्‍यापैकी लोकप्रिय आहे.

सध्या इरा खान आमिर खानच्या फिटनेस ट्रेनर नुपूर शिकारे याच्या रिलेशन मधे असून सतत पसिद्धी मधे आहे. अलीकडेच प्रॉमिस डेच्या निमित्ताने इराने कबूल केले आहे की ती नुपूरबरोबर रिलेशनशिपमध्ये आहे. यापूर्वी हे दोघेही रिलेशनशिपमध्ये असल्याच्या बातम्या येतच होत्या, परंतु या दोघांनीही याबद्दल कधीच सांगितले नव्हते. तथापि, नुकतीच इराने सोशल मीडियाद्वारे कबूल केले की नुपूर शिकारे हा तिचा प्रियकर आहे.

विशेष म्हणजे इरा खानची किडस्टार म्हणून सोशल मीडियावर चांगलीच फॅन फॉलोइंग आहे. ती अनेकदा आपले फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर करत असते. गेल्या काही महिन्यांत तिने नूपूरबरोबरही अनेक रोमँटिक फोटो शेअर केले आहेत,तसेच प्रॉमिस डे चे खास छायाचित्रे शेअर केली आहेत. कारण तिने जगासमोर नूपुर शिकारे याच्या बरोबर तिचे प्रेम व्यक्त केले आहे. इरा सध्या आपल्या लव्ह लाईफबद्दल बरीच चर्चेत आहे.

विशेष म्हणजे, प्रॉमिस डेच्या निमित्ताने इरा खानने आपल्या सोशल मीडिया अकाउंटवरून नूपूरबरोबर पाच रोमँटिक छायाचित्रे शेअर केली.या चित्रांमध्ये हे दोघेही एकमेकांच्या डोळ्यांत पहाताना असताना दिसले तर कधी ते एकमेकांचे हात पकडताना दिसले.फोटो सामायिक करताना इराने लिहिले की, “तुझ्याबरोबर आणि तुझ्यासाठी प्रॉमिस करने माझ्यासाठी सन्मानाची गोष्ट आहे.”

सोशल मीडियावर व्हायरल झालेली ही छायाचित्रे इरा खान आणि नूपुर शिकारे यांच्यातील बॉन्डिंग किती मजबूत आहे हे स्पष्टपणे दिसत आहे. दोघेही एकमेकांसोबत ‍बर्यापैकी आनंदी दिसत आहेत. त्यांच्या चित्रांवर इंडस्ट्रीत सामील असलेल्या अनेक कलाकारांनीही प्रेमाची लूट केली आहे. नुपूर शिकारे आणि इरा खानच्या अफेअरच्या बातम्या ऑक्टोबर 2020 मध्ये सर्वप्रथम आल्या होत्या. दोघांच्याही चित्रामुळे चाहत्यांमध्ये बराच सस्पेंस निर्माण झाला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.