जेव्हा 15 लोकांसमोर न्यू’:ड होऊन द्यावा लागला सिन,तेव्हा इज’त्तीमुळे ही अभिनेत्री सोडणार होती इं’ड’स्ट्री..

हिंदी सिनेमाप्रमाणेच आज दक्षिण भारतीय चित्रपटांच्या अभिनेत्रींचेही चांगलीचं फॅलो फॉ’लोव्हिंग आहे. साउथ फिल्म इंडस्ट्रीच्या अभिनेेत्री बॉलिवूड अभिनेत्रींना बो’ल्ड’नेस आणि हॉ’ट’ने’स ने मागे टाकतात. जेव्हा दक्षिण फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये हॉ’ट आणि बो’ल्ड अभिनेत्रीची चर्चा असते तेव्हा अमला पॉलचे नाव शी’र्ष’स्थानी असते.

29, वर्षीय अमला पॉल हे दक्षिण चित्रपट उद्योगातील एक सुप्रसिद्ध नाव आहे. तिने आतापर्यंत आपल्या बो’ल्ड आणि हॉ’ट एक्टिंगने लाखो लोकांना है’रान केलं आहे. आमलाने अ’डा’ई चित्रपटात न्यू’ड सीन देऊन सर्वांंचेे होष उडवले आहेत. या चित्रपटात तीला पाहिल्यावर लोकांनी दाताखाली बोटं चावले. चित्रपटात न्यू’ड सीन दिल्यानंतर तिला बराच टीकेचा सामनाही करावा लागला. अगदी अमलानेही चित्रपटसृष्टीतून बाहेर पडण्याचा विचार केला होता.

अमला पॉलचा ‘अदाई’ हा चित्रपट जुलै 2019 मध्ये प्रदर्शित झाला होता. हा चित्रपट पडद्यावर येताच लोकांंचे होष् उडवण्यात यशस्वी ठरला. आमलाने चित्रपटात एक न्यू’ ड सीन दिला, जो आजही चर्चेत आहे. अमला पॉलने दक्षिणच्या अनेक हि’ट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे, परंतु अडा’ईमधले तिचे काम कोणीही विसरू शकत नाही. जेव्हा तिची पडद्यावर न’ग्’नता पाहायला मिळाली तेव्हा बराच गोंधळ झाला.

अडाई या चित्रपटात, आमलाचे पात्र एका मुलीचे होते, जी एका रात्री न’शे’त असताना बेप’त्ता झाली होती. एकदा या चित्रपटाच्या न्यू’ड सीनबद्दल बोलताना आ’मला म्हणाली की, जेव्हा या सीनचे शूटिंग चालू होते तेव्हा सेटवर जवळपास 15 लोक हजर होते. अभिनेत्रीच्या म्हणण्यानुसार ती या सीनमुळे खूप घा’बरली होती आणि खूप अस्’वस्थ होती.

2019 मध्ये आलेल्या या चित्रपटाचे दिग्दर्शन रत्न कुमार ने केले होते. या दृश्याबद्दल बोलताना आ’मला सांगते की, मला या दे’खाव्याबद्दल जाणून घ्यायचे होते. देखा’वा दरम्यान काय होईल किती लोक आणि कोण सेटवर उपस्थित असतील. दिग्दर्शकाने मला न”ग्न दृश्यासाठी खास कॉ’स्ट्यूम घालण्याची ऑ’फरही दिली होती, पण मी तसे केले नाही आणि त्या देखावा कॉ’स्’ट्यूमशिवाय शूट केला.

अमला पॉ’लने तिच्या फिल्मी करिअरची सुरूवात म’ल्याळम सिनेमापासून केली. ‘नीलमथारा’ हा तिचा पहिलच चित्रपट हि’ट ठ’र’ला होता. ज्यामध्ये ती सहायक भूमिकेत दिसली होती. विशेष म्हणजे आमला सोशल मीडियावरही खूप अ‍ॅ’क्टिव असते.इ’न्स्’टाग्रा’मवर तिचे 37 लाखाहून अधिक फॉलोअर्स आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.