“एक-एक करून कपडे काढ, आतील कपडे दिसायला पाहिजे”- प्रियांकाने केला धक्कदायक खुलासा…

बॉलिवूड ते हॉलिवूडपर्यंत आपले नाव गाजविणारी सुंदर आणि प्रसिद्ध अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा आजकाल आपल्या नवीन पुस्तकामुळे चर्चेत आहे. तिचे नवीन पुस्तक नुकतेच समोर आले आहे, ज्याला अभिनेत्रीने ‘अनफिनिश्ड’ असे नाव दिले आहे. यात प्रियंका चोप्राच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित अनेक कथांना स्थान देण्यात आले आहे.

प्रियंका चोप्राचे नवे पुस्तक रिलिज झाल्यामुळे ही अभिनेत्री सतत चर्चेत असते. एकामागून एक, तीच्या आयुष्याशी संबंधित अनेक रहस्ये उघड होत आहेत. पुस्तकात तीच्या वैयक्तिक जीवनाशी संबंधित एक किस्सा तिने उघड केला आहे,

एका दिग्दर्शकाने तिला सांगितले होते की चित्रपटात अंडरवियर दिसायला पाहिजेे. दिग्दर्शकाने असा युक्तिवाद केला की जर असे झाले नाही तर लोक चित्रपट पाहायला येणार नाहीत. अशा कठीण आणि वाईट काळात अभिनेता सलमान खान प्रियंकाच्या मदतीसाठी पुढे आला, असेही या पुस्तकात नमूद केले आहे.

प्राप्त माध्यमांच्या वृत्तानुसार, तीच्या ‘अनफिनिश्ड’ या पुस्तकात चित्रपटाशी संबंधित एक महत्त्वाचा किस्सा देण्यात आला आहे.की एका चित्रपटामध्ये एक मोहक गाणे होते, ज्यामध्ये तिला एक एक करून आपले कपडे काढावे लागले होते. चित्रपटाचे गाणे लांब होते आणि तिला आपली त्वचा दाखवायची होती, परंतु तिला हे करण्याची इच्छा नव्हती.

दिग्दर्शकाच्या सांगण्यावरून प्रियंका अस्वस्थ होते आणि ती दिग्दर्शकाला विचारते की, मी एक्स्ट्रा बॉडी लेयर घालू का असे विचारते. कारण तिला तीची त्वचा दाखवायची नव्हती. दिग्दर्शित करून प्रियंकाला तिच्या स्टायलिस्टशी बोलण्यास सांगण्यात आले. दिग्दर्शकाने मात्र प्रियांकाला स्पष्ट सांगितले होते की, काहीही असो कड्डी दिसायला हवी.

नाहीतर लोक चित्रपट बघायला येणार नाहीत. ”पण प्रियांकाला दिग्दर्शकाचा खूप राग आला होता. यामुळे,तिने या प्रकल्पातून मुक्तता मिळाली. पण नंतर या चित्रपटाच्या निर्मात्याने स्वत: अभिनेत्रीची भेट घेतली.

या किस्साबद्दल प्रियंका चोप्रा पुढे बोलते की, त्या चित्रपटात माझ्याबरोबर सलमान खान महत्वाच्या भूमिकेत होता. प्रियंकाने आपल्या पुस्तकात लिहिले आहे की, ‘माझा सह-अभिनेता सलमान खान हा भारताचा एक मोठा स्टार होता.

त्याला या प्रकरणाचे गांभीर्य समजले आणि तातडीने बचावासाठी आला. जेव्हा निर्माताा आल तेव्हा सलमानने त्याच्याशी बोलून हे प्रकरण मिटवले.सलमान खान त्याच्याशी काय बोलला ते मला माहित नाही, परंतु त्यानंतर निर्मात्याने बोलण्याची पद्धत पूर्णपणे बदलली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.