आपल्या पतीपेक्षाही श्रीमंत आहे ऐश्वर्या,बच्चनघराण्याची सूने कमवते एव्हडे कोटी!!

मिस वर्ल्डमधून बॉलिवूडमध्ये मुख्य अभिनेत्री म्हणून आपला ठसा उमटविणारी ऐश्वर्या राय बच्चन ची कारकीर्द खूपच रंजक ठरली आहे. तथापि, तिनेेआपल्या करकीर्दीत अनेक चढउतारांचा सामना केला आहे. पण कधीही हार मानली नाही, ऐश्वर्याने 1994 मध्ये मिस वर्ल्ड पेजंटचे पुस्तक तिच्या नावावर केले आहे.

ऐश्वर्या रायचे सौंदर्य अजूनही तिच्या वयामानानेे सुंदर आहे. जरी ऐश्वर्या आता चित्रपटांमध्ये कमी दिसली असली तरी कमाईच्या बाबतीत ती इतर केवळ अभिनेत्रींपेक्षा नाही तर अभिषेक बच्चनपेक्षा पुढे आहे. होय, ति हाईएस्ट पेड एक्ट्रेसेस आहे. चला तर मग जाणून घेऊया ऐश्वर्या रायची एकूण मालमत्ता किती आहे.

खरं तर, आता चित्रपटांमध्ये कमी दिसणारी ऐश्वर्या राय ही जाहिरात जगातील प्रसिद्ध मोठा चेहरा आहे. कंपन्या तिला एडमध्ये घेण्यासाठी स्पर्धेत आहेत. सर्वात मोठ्या कंपनीला त्यांच्या एडमध्ये ऐश्वर्याघ्यायची आहे.अ‍ॅश बर्‍याच आंतरराष्ट्रीय ब्रँडलाही समर्थन देत आहे आणि या कारणास्तव इतर अभिनेत्रींपेक्षा ती खूपच कमावते. ऐश्वर्या शोबिजमधील ए-लिस्ट अभिनेत्री तसेच बर्‍याच टॉप ब्रँडची आवडती आहे.

सध्याच्या काळाविषयी बोलताना ऐश्वर्या पॉपुलर कॉस्मेटिक ब्रांड लोरियल चा चेहरा आहे. अलीकडे अभिनेत्रीने कॅडबरी टीव्हीसीही केले आहे. ऐश्वर्या ही एक अशी अभिनेत्री आहे जिने टीनएज मधेे ब्रँड्सची जाहिरात करण्यास सुरवात केली आहे.मग जणू तिचे भाग्य प्रकट झाले. कारण आता ती देशातील टॉप ब्रँड अ‍ॅम्बेसेडर बनली आहे. रिपोर्ट्सनुसार, ऐश्वर्याशी बर्‍याच मोठ्या व्यक्तींपेक्षा जास्त पे केले जाते आणि बॉलिवूड कॉरिडॉरमध्येही याची चर्चा आहे.

एकदा अभिषेक बच्चन ने स्वत: उघड केले की त्याने पत्नीबरोबर नऊ चित्रपटांत काम केले आहे.परंतु या 9 पैकी 8 चित्रपटांमध्ये ऐश्वर्या ला खूपच जास्त पैसे दिले होते. तसे, ऐश्वर्या केवळ कमाईच नाही तर लोकप्रियतेच्या बाबतीतही खूप पुढे आहे.

ऐश्वर्या ग्लॅमर इंडस्ट्रीमधील एक यशस्वी अभिनेत्री आहे तर नवरा अभिषेक एक यशस्वी उद्योगपती आहे. अभिषेक प्रो कबड्डी संघाचे जयपूर पिंक पँथर आणि फुटबॉल संघ चेन्नईन एफसी चा मालक आहे. तसेच एलजी होम अप्लान्स,अमेरिकन एक्सप्रेस क्रेडिट कार्ड. व्हिडिओ कॉन डीटीएस, मोटोरोला मोबाईल, फोर्ड कार आणि इतर बर्‍याच ब्रँडचे संपादन देखील आहे. अहवालानुसार अभिषेकची एकूण संपत्ती 30 दशलक्ष डॉलर्स म्हणजे 227 कोटी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.