नावबाची मुलगी अभिनेत्री सारा अलीचे घर पाहून थक्क व्हाल,पहा फोटोस….

बॉलिवूड सेलेब्स त्यांच्या कार्यशैली आणि त्यांच्या वैयक्तिक जीवनापेक्षा त्यांच्या जीवनशैलीबद्दल अधिक चर्चेत असतात. बॉलिवूडशी संबंधित प्रत्येक बातमी चाहते खूप काळजीपूर्वक ऐकतात आणि वाचतात. बॉलिवूडमधील स्टार्सविषयी जास्तीत जास्त माहिती करून घेणे आजकाल चाहत्यांचा शॉक बनला आहे.

आज आम्ही तुम्हाला अशा स्टारबद्दल सांगणार आहोत, जो अद्याप एक चमकणारा तारा आहे, ज्याचे नाव सारा अली खान आहे. तर आज आम्ही तुम्हाला सारा अली खानच्या घराचे सौंदर्य दाखवणार आहोत. साराच्या घरातली सर्वात सुंदर जागा म्हणजे तिची खोली. मुलांप्रमाणेच साराला कार्टून आणि रेनबो कलर्स देखील खूप आवडतात. चला पाहूया साराच्या घराची अप्रतिम चित्रे

युनिकॉर्न थीम वर डिझाइन आहे साराचे घर – सैफची शहजादी चे घर युनिकॉर्न या थीमवर डिझाइन केलेले आहे. साराच्या खोलीत ठेवलेला सोफा सॉफ्ट टॉयजनी सजावलेला आहे. चित्रपटात येण्यापूर्वी सारा आधीपासूनच चर्चेत आहे आणि यामागचे कारण तिची बोल्ड स्टाईल आहे. तिचा इंट्रेस्ट हा तिच्या लुक्स आणि लाइफस्टाइल वर सुधार करण्यात आहे, यामुळे ती आजही जास्तीत जास्त चर्चेत असते. कुटुंबाबद्दल बोलताना साराच्या कुटुंबाचे नाव बॉलिवूडच्या मोठ्या कुटुंबात आहे.

साराची आई अमृता आणि वडील सैफ दोघांचेही बॉलिवूडमध्ये चांगले नाव आहे, परंतु 2004 साली मतभेदांमुळे दोघेही वेगळे झाले. साराची आई अमृताने स्वत: हून मुलांना वाढवले. घटस्फोटानंतर, अमृताला मुलांची काळजी घेण्याची जबाबदारी देण्यात आली होती, त्यानंतर सारा आपली आई आणि भावासोबत स्वतंत्र घरात राहते.

काही दिवसांपूर्वी नवीन घरात शिफ्ट झाली- काही दिवसांपूर्वी सारा तिची आई आणि भाऊ इब्राहिमसह तिच्या नवीन घरात शिफ्ट झाली आहे. आपण वरील चित्रांमध्ये पाहू शकता. साराच्या नवीन घराचे सौंदर्य इतके सुंदर आहे की ती घरात कोठेही उभे राहिली तर फोटोशूट देखील करू शकते.

इतकेच नाही तर, देशात लॉकडाऊनच्या वेळी साराने घरात वर्कआउट केेला .यापूर्वी साराने सोशल मीडियावर बरेच व्हिडिओही टाकले होते. साराचे आई-वडील वेगवेगळ्या धर्मांचे आहेत, एकीकडे, जिथे अमृता हिंदू आहेे, तर पापा सैफ मुस्लिम धर्मातील आहे.

अशा प्रकारे, सारा दोन्ही धर्मांचा आदर करते आणि तिच्या वडिलांचे नाव तिच्या नावाशी जोडते. आईच्या धर्माशी संबंधित राहण्यासाठी साराच्या घरात एक सुंदर मंदिर बांधले गेले आहे, जिथे सारा बसून आपल्या आईबरोबर पूजा करते. इतकेच नाही तर स्टायलिश साराच्या घरात अशा बर्‍याच ठिकाणी आहेत.

ज्यांना आपण साराचा सेल्फी पॉईंट देखील म्हणू शकतो, जिथे सारा फोटो क्लिक करण्यासाठी तयार असते. साराच्या घरात एकापेक्षा जास्त खुर्च्या, सोफा आणि टेबल आहेत ज्यामुळे साराच्या घराचे सौंदर्य अधिक वाढते. साराच्या घरात एक जागा आहे, ज्यास तिची वैयक्तिक खोली म्हटले जाऊ शकते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.