‘आधी प्रेग्नंट, नंतर लग्न’ या 4 अभिनेत्रींनी केले गर्भवती झाल्यानंतर लग्न!!

प्रसिद्ध हरियाणवी डांसर सपना चौधरी नुकतीच तिच्या पहिल्या मुलाची आई झाली आहे. ही बातमी व्हायरल झाल्यानंतर प्रत्येकाच्या मनात असा प्रश्न पडला होता की. तिचे लग्न केव्हा केेले? वास्तविक, चाहतेे हा प्रश्न विचारत होते कारण सपनाचे लग्न कधीच समोर आले नाही किंवा तिच्या गर्भधारणाची बातमी कधी ऐकली नव्हती. मात्र, या प्रश्नांची उत्तरे चाहत्यांना मिळाली आहेत.

सपना चौधरी ही एकमेव अभिनेत्री नाही जिने गरोदर राहिल्यावर लग्नाची माहिती दिली. त्यापेक्षा अशा अनेक अभिनेत्री त्यांच्या आधी आहेत. तर मग जाणून घेऊया, या यादीतील अभिनेत्री कोण आहेत…

1. नेहा धुपिया- प्रसिद्ध अभिनेत्री नेहा धुपियाने मे 2018 मध्ये तिचा लॉन्ग टाइम ब्वॉयफ्रेंड अंगद बेदीशी लग्न केले. तथापि आपल्याला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की नेहाचे गर्भधारणेनंतर लग्न झाले. होय, नेहा आणि अंगद चेे घाईघाईने लग्न झाले, म्हणूनच त्यांच्या चाहत्यांना या अचानक झालेल्या लग्नामुळे आश्चर्य वाटले. लग्नाच्या फक्त 6 महिन्यांनंतर नेहाने एका मुलीला जन्म दिला.

2. नताशा स्टॅनकोविच- भारतीय क्रिकेट संघाचा अष्टपैलू हार्दिक पांड्या ने जानेवारी 2020 मध्ये अभिनेत्री नताशा स्टॅनकोविचशी अचानक केलेल्या व्यस्ततेमुळे सर्वांना चकित केले. यानंतर 4 महिन्यांनंतरच मे 2020 मध्ये दोघांनीही सोशल मीडियावर लग्नाची घोषणा केली. या बरोबरच त्यांनी जाहीर केले की त्यांच्या घरी एक छोटासा पाहुणे येणार आहे. यानंतर नताशाच्या बेबी बंपची अनेक छायाचित्रे सोशल मीडियावर समोर आली, ज्यांना चाहत्यांकडून खूप प्रेम मिळालं. अखेर जुलै 2020 मध्ये नताशाने मुलाला जन्म दिला.

3.पूजा बॅनर्ज- प्रसिद्ध टीव्ही सीरियल कुबूल हैने लोकप्रिय झालेल्या अभिनेत्री पूजा बॅनर्जीने कुणाल वर्माबरोबर जवळपास 10 वर्षे संबंध ठेवले. लॉकडाऊन दरम्यान या दोघांनी अचानक 15 एप्रिल 2020 रोजी लग्न केले. या जोडप्याने यापूर्वी 2017 मध्ये सागाई केली होती. लग्नाच्या 6 महिन्यांनंतर, अभिनेत्री एका मुलाची आई बनली.

4.सयाली भगत- द ट्रेन’ या चित्रपटाने प्रसिद्ध झालेल्या अभिनेत्री सयाली भगतने जून २०२० मध्ये उघड केले की ती एका मुलीची आई झाली आहे. सयालीने बेबी बंपसह काही छायाचित्रे शेअर केली, जी व्हायरल झाली. यानंतर त्याने आपली मुलगी इव्हांकाचा चेहरादेखील दर्शविला. सयाली भागल हिने हरियाणाच्या व्यापारी नवनीत प्रतापशी लग्न केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.