चक्क बहिनीशीच लग्न??, २ वर्ष डे ट करून या अभिनेत्याने केले आपल्या बहिणीशी लग्न!!

बॉलिवूड विश्वातील कलाकारांना नेहमीच काही गोष्टींचा सामना करावा लागतो, त्यापैकी कास्टिंग काउच देखील एक गंभीर प्रकार आहे. अमन वर्माच्या नावाने कास्टिंग काउच सारख्या गंभीर प्रकरणात बॉलिवूड आणि टीव्हीचे अनेक नामांकित कलाकार पकडले गेलेले आहेत.

अमन वर्मा यांच्यावर २००५ मध्ये एक आरोप लागला होता, ज्यामुळे अमन बिग बॉस या शोमध्ये सहभागीही झाला होता, परंतु त्यात त्याचा काहीही उपयोग झाला नाही, त्याची कारकीर्दी कोसळी आणि तो इंडस्ट्रीपासून दूर होत गेला. अमन वर्माने आपल्या बहिणीशी लग्न केले हे ऐकून तुम्हाला आश्चर्य वाटलेच असेल. अमन वर्माने तिची बहीण नसून ऑनस्क्रीन बहीण वंदना लालवानीशी लग्न केले आहे.

दोघांनी ‘शपथ’ (२०१२-२०१7) या टीव्ही कार्यक्रमात भाऊ – बहिणीची भूमिका केली होती. २० एप्रिल २०१६ या दिवशी लग्नाची तयारी करत असतानाच लग्नाच्या आदल्या दिवशी त्याच्या वडिलांचा मृ-त्यू झाला होता. वडिलांच्या मृ- त्यूनंतर अमनने हे लग्न लांबीवर नेले. पण त्याच्या कुटुंबीयांनी दोघांचे लग्न अगदी सोप्या पद्धतीने लावून दिले. नंतर या जोडीने २०१७ मध्ये लग्न केले.

“माझ्या वडिलांच्या मृ त्यूमुळे आम्ही पुढच्या वर्षी लग्न करण्याचा निर्णय घेतला आहे,” असे अमन वर्मा म्हणाला होता त्याची आई अजून वर्षाची प्रतीक्षा करू शकत नव्हती, म्हणूनच त्याचे लग्न १४ डिसेंबर २०१६ रोजी झाले होते. अमनने सांगितले की तो अशा कुटुंबातून आला आहे जिथे विवाह हा जीवनाचा एक महत्त्वाचा भाग मानला जातो.

“मला वाटते की आम्ही दोघेही लग्नासाठी तयार आहोत असे असताना लोकांनीही आम्ही लग्न केले पाहिजे असे सुचवले आणि आमच्या लग्नाची योग्य वेळ हीच आहे आणि वंदना माझ्यावर खूप प्रेम करते, म्हणून आम्ही दोघांनी लग्न केले.” अमन सध्या त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यात वेळ देत आहे. तसे, लोकांना माहित आहे की अमनने त्याची ऑनस्क्रीन बहीण वंदना लालवाणीशी लग्न केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.