अमिताभ बच्चन यांच्या नातीसह जोडले गेले या प्रसिद्ध अभिनेत्याच्या मुलाचे नाव,अभिनेत्याने स्वतः केला एक मोठा खुलासा!!

हिंदी चित्रपटसृष्टी ज्येष्ठ अभिनेता अमिताभ बच्चन ची नात नव्या नवेली नंदा आणि अभिनेता जावेद जाफरी चा मुलगा मेजान जाफरी यांच्या नात्याच्या बातम्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. यापूर्वीही बर्‍याचदा असे प्रसंग घडले आहेत, जेव्हा दोघांना एकत्र पाहिले गेले असेल आणि दोघेही एकमेकांना डेट करत असल्याचा अंदाज वर्तविला जातो.

जावेद जाफरी चा मुलगा आणि नव्या बिग बी ची नात बर्‍याचदा चर्चेत असतात. या दोघांचे बरेच छायाचित्रेही व्हायरल झाले आहेत, हे पाहून त्यांच्या नात्यातील बातमी स्पष्ट झाली आहे. आता जावेद जाफरी याचेही हे विधान उघडकीस आले असून ते यास सहमत नसल्याचे दिसत आहे.

नव्या नवेली नंदा आणि मीजान जाफरी यांनी कधीही त्यांच्या नात्यातील बातम्यांविषयी खुलेपणाने काहीही बोलले नाही, तरीही जावेद ने याविषयी खुलेपणाने आपले मत स्पष्टपणे सांगितले आहे आणि मीजन आणि नव्या दोघांचेही चांगले मित्र असल्याचे वर्णन केले आहे. जावेद ने या दोघांच्या अफेअरच्या बातम्यांचे स्पष्टपणे खंडन केले आहे.

आपल्या मुलाचा आणि नव्याच्या नात्याच्या बातम्यावर जावेदने नाराजी व्यक्त केली की मीजन आणि नवीन फक्त मित्र आहेत. दोघेही शालेय काळापासून एकमेकांना ओळखत आहेत आणि एकत्र खेळलेले आहेत. चांगले मित्र असण्याचा अर्थ नेहमीच काहीतरी वेगळा काढला जाते. जावेद आपल्या आक्रमक शैलीत म्हणाले की, लोकांना फक्त मुद्दे हवे असतात.

जावेद पुढे सांगतो की, दोघांनी एकत्र अभ्यास केला आहे आणि एकत्र वाढले आहेत. तो असेही म्हणाला की, नव्या नवेली आणि माझी मुलगीही खूप चांगले मित्र आहेत. मीजान आणि नव्या शाळेच्या काळात मित्रांचा एक कॉमन ग्रुप असायचा. जावेद असेही म्हणाला की, अभिनेत्री सारा अली खान आणि मीजन यांनीही एकत्र अभ्यास केला आहे. दोघेही एकाच शाळेत होते.

मीजानने नव्याशी लग्न करण्याबद्दल सांगितले होते…
दोघांचे समान फ्रेंड सर्कल आहे असे मीजन म्हणला होता. मी कोणाशीही संबंधात नाही. एका चॅट शो दरम्यान, जेव्हा मीजानला तीन नावांची निवड देण्यात आली होती, तेव्हा. त्याला कोणााशी लग्न करायचे आहे असे विचारले. तेव्हा त्यात नव्या नवेलीचे नाव होते आणि. त्याने म्हटले होते की, नव्याने माझ्या बरोबर लग्न करावे .

Leave a Reply

Your email address will not be published.