जेव्हा ऐश्वर्याची काही विचित्र छायाचित्रे कॅमेर्‍यामध्ये झाली कैद…..

बॉलिवूड सेलिब्रिटी सोशल मीडियावर बर्‍याचदा चर्चेचा विषय ठरतात. इंडस्ट्रीमध्ये, प्रत्येक क्षणी काही न काही घडते ज्यामुळे तारांच्या वैयक्तिक आयुष्यात खळबळ निर्माण होते आणि बर्‍याच वेळा अशा परिस्थिती उद्भवतात जेव्हा तार्‍यांना बर्‍याच समस्यांचा सामना करावा लागतो. बच्चन कुटुंबाची सून ऐश्वर्या रायबरोबर पुन्हा एकदा असेच काहीसे घडले. जरी ऐश्वर्याच्या सौंदर्याचं संपूर्ण विश्वात चर्चा आहे, पण एकदा फोटोग्राफरने अ‍ॅशचे असे छायाचित्र कॅमेऱ्यात कैद झाले, त्यानंतर अ‍ॅशचे पती अभिषेक बच्चन ने फोटोग्राफरला विनंती केली कि, कृपया हा फोटो हटवा.

वास्तविक, ब्युटी क्वीन-ऐश्वर्या राय,मनीष मल्होत्रा यांच्या घरी आयोजित पार्टीत सहभागी होण्यासाठी तिचा नवरा अभिषेक बच्चन याच्यासह आली होती. यावेळी चित्रपट निर्माता करण जोहर देखील त्यांच्यासमवेत उपस्थित होते. पार्टी संपताच आणि तारे,मनीष मल्होत्राच्या घराबाहेर पडताच फोटोग्राफर्सची गर्दी जमली आणि त्यांनी कॅमेरामधे सर्व स्टार्सची छायाचित्रे क्लिक केली. यावेळी, जेव्हा फोटोग्राफर्सनी ऐश्वर्याचा फोटो काढण्याचा प्रयत्न केला तेव्हा अशी काही चित्रे क्लिक केली गेली ज्यावर अभिषेकला वि-नं-ती करावी लागली की कृपया हा फोटो डिलीट करा. कारण तिचा हा फोटो,ती बसतांना क्लिक झाला होता.

अभिषेक बच्चनने त्याच्या पत्नी ऐश्वर्याची छायाचित्रे पाहिली जी कारमध्ये बसून घेण्यात आली होती. ती फोटो पाहून त्याला सं-ता-प आला. ते पाहिल्यास, काही चित्रे सामान्य होती परंतु काही चित्रे चांगली नव्हती. अभिषेकच्या सांगण्यावरून काही छायाचित्रकारांनी हे फोटो हटवले, पण काही फोटो शिल्लक राहिले आणि तेच फोटो नंतर सोशल मीडियावर लि-क करण्यात आले आणि ज्या लोकांनी ऐशची अशी छायाचित्रे पाहिली त्या प्रत्येकाने म्हटले आहे की, फोटोग्राफर्सनी थोडी काळजी घ्यावी.

तसे, ऐश्वर्या राय ही अशी पहिली अभिनेत्री नाही जीला ड्रेसमुळे अश्या परिस्थिती ला ब-ळी पडावा लागले. या आधीही बऱ्याच अभिनेत्री ब-ळी पडल्या आहेत आणि जेव्हा स्टार्स सोबत असे काही घडते तेव्हा त्यांची छायाचित्रे कॅमेर्‍यामध्ये कैद होतात आणि त्यानंतर स्टार्सना ट्रो-लर्सचा सामना करावा लागतो.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.