“माझे सोडून तिचे फोटो काढतो!!”म्हणून कॅमेरामनने खाल्ला नवरदेवाचा मार, पहा मजेदार विडिओ…

सोशल मीडियावर लग्नाचा एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे. आपण आपले हसू रोखू शकणार नाहीत हे पाहून. हा व्हिडिओ इंटरनेटवर कॅप केलेला आहे आणि लोक हा व्हिडिओ खूपच लाइक करत आहेत.

लग्नाच्या फोटोशूट दरम्यान वराने कॅमेरामनला चापट मारली, मग वधू हसताना स्टेजवर पडली.

विवाहसोहळ्यांमध्ये वधू-वरांचे व्हिडिओ सोशल मीडियावर सहसा व्हायरल होतात बर्‍याच वेळा असे व्हिडिओ समोर येतात जे अतिशय मजेदार असतात आणि ते पाहून आपण हसतो आणि हासतचं राहतो. असाच लग्नाचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. आपण आपले हसू रोखू शकणार नाहीत. हा व्हिडिओ इंटरनेटवर कॅप केलेला आहे आणि लोक हा व्हिडिओ खूपच लाइक करत आहेत.

हा व्हिडिओ लग्नाच्या दरम्यानचा आहे, जेव्हा कॅमेरामन स्टेजवर वधू-वरांचे फोटो घेत होता. तेव्हा फोटोशूट दरम्यान फोटोग्राफर वधूच्या जवळ आला आणि त्याने तिचा चेहरा धरला आणि पोज संगतीली, तेव्हा फोटोग्राफरच्या शेजारी उभे असलेल्या वराला फोटोग्राफरचा राग आला आणि त्याने फोटोग्राफरला चापट मारली.

या क्षणी, वधू जोरात हसवू लागली आणि हसता हसताच ती मंचावर पडली आणि हसतच राहिली. व्हिडिओमध्ये वधूला असे हसताना पाहून लोक तिची जोरदार प्रशंसा करीत आहेत. लोकांना हा व्हिडिओ खूप आवडत आहे.

या व्हिडिओने सोशल मीडियावर लोकांची मने जिंकली आहेत. व्हिडिओ पाहिल्यानंतर काही लोक वराच्या वागण्याला वाईट म्हणत आहेत, तर काही लोक या व्हिडिओला प्रैंक देखील म्हणत आहेत. हा व्हिडिओ आतापर्यंत 4 लाखाहून अधिक वेळा पाहिले गेले आहे आणि लोक या व्हिडिओवर मजेदार टिप्पण्या देखील देत आहेत.

पहा विडिओ

Leave a Reply

Your email address will not be published.