विश्वसुंदरी ऐश्वर्यासाठी आपल्या प्रियसीला धोका दिला होता अभिनेता अभिषेक बच्चनने!!

बॉलिवूड अभिनेता अभिषेक बच्चन आणि त्याची पत्नी ऐश्वर्या राय यांना बॉलिवूडचे मेड फॉर इट अदर कपल असे म्हणतात. इतकेच नाही तर या जोडप्याला मेड इन हेव्हन असेही म्हणतात. होय, अभिषेक-ऐश्वर्याची केमिस्ट्री चाहत्यांना खूप आवडते.

बॉलिवूडमधील ऐश्वर्या म्हणजेच बहुचर्चित कुटुंबातील बच्चन कुटुंबाची सून झाल्यामुळे फारच आनंदी आहे, तर बच्चन कुटुंबाविषयी बोलताना, एक जागतिक सौंदर्य मुलगी सून भेटणे त्यांच्यासाठी आशीर्वादापेक्षा कमी नाही.

बरं, ऐश्वर्या राय बच्चन कुटुंबाची सून होण्यापूर्वी सलमान खानबरोबर रिलेशनशिप मध्ये होती आणि त्यानंतर विवेक ओबेरॉय याच्याशी तीची जवळीक होती. यानंतर अभिषेकने ऐश्वर्याच्या आयुष्यात प्रवेश केला. त्याचबरोबर अभिषेकने ऐश्वर्याशी लग्न करण्यापूर्वी एक सुंदर हसीना दीपनिता शर्माबरोबरही त्याने प्रेम केले होते.

ऐश्वर्यासाठी दीपनिताला असा घोका दीला होता….
वास्तविक अभिषेक बच्चनने ऐश्वर्यासाठी बॉलिवूड अभिनेत्री दीपनिता शर्माचा विश्वासघात केला होता. दीपानिताने 1998 साली झालेल्या मिस इंडिया स्पर्धेत टॉप -5 केले आणि येथूनच ति प्रसिद्धीमध्ये आली.

बरं दीपनिता आणि अभिषेकची पहिली भेट अभिनेत्री सोनाली बेंद्रे नी करून दिली होती. सोनाली बेंद्रे ही अभिषेकचा बालपणीचा मित्र गोल्डी बहल ची पत्नी आहे. कारण अभिषेक तिला भाबी असे म्हणते. मात्र, दीपनिताला भेटल्यानंतर अभिषेकचे हृदय तीच्यासाठी धडधडू लागले होते. अभिषेक बच्चन ला दीपनिता चे सौंदर्याा खूप आवडायचे असे बोलले जाते.

एकीकडे अभिषेक सतत दीपनिताला इंप्रेस करण्याचा प्रयत्न करीत असे तर दीपनिता बॉलिवूडच्या कोणत्याही अभिनेत्याशी संबंध ठेवण्यास उत्सुक नव्हती. मात्र अभिषेकच्या मोहक लुकमुळे दीपिता फ्लोअर झाली आणि दोघेही रिलेशनशिपमध्ये अडकले. या दोघांनी एकमेकांना जवळपास 10 महिने डेट केले होते.

मीडिया रिपोर्टनुसार अभिषेकसोबतच्या नात्यादरम्यानच दीपनिताच्या अनेक मित्रांनी तिला सांगितले की अभिषेक तिची फसवणूक करत आहे. यामध्ये बिपाशा बसू देखील होती, जी मॉडेलिंगच्या वेळी दीपनिताची अगदी जवळची मैत्रिणी होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.