नवऱ्या आधीच बॉयफ्रेंड कडून प्रेग्नेंट झाल्या या अभनेत्रीं, सत्य माहित असूनही पत्नीचा दर्जा मिळाला.

असे म्हणतात की ज्या स्त्रिया माता बनण्याचे सुख प्राप्त करतात त्या अत्यंत भाग्यवान असतात. मुलाच्या जन्मानंतर, दोन्ही पालकांच्या जीवनात आनंद होतो. परंतु आपण कधी असा विचार केला आहे का, की जेव्हा पहिली पत्नी यापूर्वी गर्भवती झाली असेल आणि तेेेही दुसर्‍या व्यक्तीकडून तर त्या बापाला कसे वाटत असेल. अर्थात कोणत्याही नवऱ्याला वाईट वाटेल.

पण बॉलिवूड सेलिब्रिटीज केवळ गर्भवती मुलींशीच लग्नच करत नाहीत तर त्यांना पत्नीचा दर्जाही देतात. आणि समाजाच्या तानापासून त्यांचे रक्षण करण्यासाठी खूप चांगले प्रयत्न करतात.आम्ही तुम्हाला अशाच काही अभिनेत्रींची ओळख करून देणार आहोत ज्या लग्नापूर्वीच बॉयफ्रेंडकडून गर्भवती झाल्या आहेत. तथापि, त्यापैकी एकीचे लग्न मोडले आहे, परंतु बाकी सुखी वैवाहिक आयुष्य जगत आहेत.

कोंकणा सेन शर्मा- बॉलिवूड आणि साउथ फिल्म इंडस्ट्रीतली एक प्रसिद्ध अभिनेत्री कोंकणा सेन शर्मा तिच्या अफेअर आणि लग्नामुळे चर्चेत राहिली आहे. मीडिया रिपोर्टनुसार, रणवीर शोरेशी लग्न होण्यापूर्वी कोंकणाने दुसर्‍या माणसाला डेट केले होते आणि ती व्यक्ती त्या व्यक्ती कडून गर्भवती झाली होती.यानंतर कोंकणाने रणवीर शोरेला डेट केले आणि जेव्हा ती आपल्या मुलाची आई झाली तेव्हा तिचे लग्न झाले. तथापि, त्यांचे लग्न फार काळ टिकले नाही आणि आता कोंकणा एकटीच तिच्या मुलाचा सांभाळ करते.

सारिका– अशा काळात जेव्हा आपल्या सौंदर्याने कोट्यावधी अंत: करणांना घायाळ करणारी सारिका कमल हासनच्या प्रेमात पडली होती. तेव्हा ती दुसर्‍याच्या मुलाची आई होणार आहे. पण सारिकाने परिस्थिती पाहता गर्भपात केला. कमल हासनला सारिकाच्या गरोदरपणाविषयी माहिती होती आणि तरीही त्याने सारिकाला पत्नीचा दर्जा दिला. लग्नानंतर सारिकाने दोन मुलींना जन्म दिला. तसेच, अशी बातमी देखील आली होती की कमल हासनशी लग्न करण्यापूर्वीच सारिका गर्भवती झाली होती आणि या कारणास्तव त्यांनी घाईघाईने लग्न केले.

सेलिना जेटली– मिस इंडिया सेलिना जेटली खूपच सुंदर आहे आणि सेलिना लग्नाआधीच गर्भवती झाली होती. परंतु अभिनेत्रीने गर्भपात केला आणि नंतर पीटर हगला डेट केल्यानंतर लग्न केले. अहवालानुसार सेलिनाचा नवरा पीटरला तिच्या गरोदरपणाविषयी सर्व काही माहित असूनही तिने सेलिनाचा हात मानला . सेलिना आता आपल्या पतीबरोबर परदेशात शिफ्ट झाली आहे आणि सुखी आयुष्य जगत आहे. सेलिना चा पती पीटर दुबईत हॉटेल चा व्यवसाय करतो.

अमृता अरोडा- अतिशय हॉट एक्ट्रेस मलायका अरोडाची छोटी बहीण अमृता अरोडाचे 2009 मध्ये बिझनेसमॅन शकील लडाकसोबत लग्न झाले होते. बातमीनुसार अमृता लग्न करण्यापूर्वीच गरोदर राहिली आणि लग्नानंतर लगेचच अमृताने आई होण्याची घोषणा केली. ज्यामुळे सर्वांनाच आश्चर्य वाटले, परंतु अमृताच्या कथेतील सर्वात मोठे ट्विस्ट म्हणजे अमृता कोणाकडून नाही तर आपल्या नवऱ्या कडून प्रेग्नेंट झाली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.