आता तुम्हीच सांगा 8 व्या महिना चालू असताना हे कृत्य शोभते का,व्हिडिओ वायरल…. करीना झाली ट्रोल!!

बॉलिवूड ची बेबो म्हणजेच करीना कपूर खान तिच्या प्रेग्नेंसी पीरिएड चा एन्जॉय करत आहे. अगदी गरोदरपणाच्या शेवटच्या काळातही करीना बसून विश्रांती घेत नसून स्वत: ला व्यस्त ठेवत आहे. अलीकडेच करीना कपूर खानचा एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये करीना नाचत आहे. करीनाचा हा व्हिडिओ जंगलातील आगीसारखा पसरत आहे. व्हायरल झालेल्या या व्हिडिओमध्ये करीनाने नारंगी रंगाचा टॉप आणि गोल्डन स्कर्ट घातला आहे.

हा व्हिडिओ शेअर करताना करीनाने कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की, ‘नवीन वर्षासाठी थोडा उशीर आहे, पण घरात काहीही गैर समज होतात. हा व्हिडिओ प्रेक्षकांना लुभण्यासाठी नाही तर आपल्या कार्यासाठी शूट केेला आहे. करीनाचा हा व्हिडिओ पुमा कंपनीसाठी आहे.

करीनाचा व्हायरल व्हिडिओ तिच्या चाहत्यांनी खूप लाइक केला आहे. करीना लवकरच दुसर्‍या मुलाची आई बनणार आहे. ऑगस्ट 2020 मध्ये करीना आणि सैफने तैमूरनंतर आपल्या पुढच्या मुलाची घोषणा केली होती, त्यानंतर करीना कपूर चर्चेत आली आहे.

करीना बहुधा तिचा मुलगा तैमूरसोबत दिसते. करीना आपल्या बेबी बंपला फ्लॉन्ट करताना छायाचित्रे बर्‍याचदा पाहायला मिळतात. करिनाबरोबर मुलगा तैमूर ची फॅन फॉलोइंगही कमी नाही. मम्मा पापा च्या फोटोपेक्षा तैमूरच्या फोटोला जास्त लाइक मिळतात.

करिनाने एका मुलाखतीत सांगितले होते की ती आपल्या दुसर्‍या मुलाबद्दल काहीच बोलणार नाही. मुलाच्या जन्मानंतरच त्याचे नाव सांगितले जाईल त्यामुुळे चाहते सरप्राइज होतील. यापूर्वी जेव्हा करीना आणि सैफने आपल्या बाळााचे म्हणजेच तैमूरचे नाव सर्वांसमोर ठेवले होते तेव्हा बरीच खळबळ उडाली होती. त्यामुुळे करीना आणि सैफ यांनी हा निर्णय घेतला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.