धक्कादायक!! ही गोष्ट अनेक वर्षांपासून लपवून ठेवत आला आहे अभिनेता विनोद खन्ना…

बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये आपल्या अभिनयातून सर्वांना आकर्षित करणारे अभिनेते विनोद खन्ना यांनी दीर्घ आजारामुळे या जगाला निरोप दिला. त्यांनी आपल्या कारकीर्दीत एका पेक्षा एक हिट चित्रपट दिले आहेत. त्यांचा जन्म पाकिस्तानमध्ये 6 ऑक्टोबर रोजी झाला होता. अलीकडे त्यांच्या आजाराच्या काळातील काही छायाचित्रे व्हायरल झाली. त्या फोटोंनी सर्वांना हादरवून टाकले. त्यांची कमतरता अजूनही सर्वांना त्रास देते. ते नेहमीच आपल्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल चर्चेत असायचे.

विनोद खन्ना यांचे चित्रपट कारकीर्द खूपच चमकदार आहे. अभिनेत्याने चित्रपटांमध्ये आपली भूमिका लहान व मुख्य भूमिकेतून, नकारात्मक भूमिकेतून सुरू केली आणि लवकरच ते चाहत्यांमुळेे प्रमुख अभिनेता बनले. या अभिनेत्याने ज्या ज्या क्षेत्रात आपले योगदान दिले त्यामध्ये स्वत: ला मग्न केले आणि एक यशस्वी नाव बनले.

विनोद खन्ना राजकीय कारकीर्दीतही खूप सक्रिय होते. त्यांचे आयुष्य खूपच रंजक राहिले. त्यांनी प्रथम बॉलिवूड वर दबदबा निर्माण केला आणि नंतर अचानक आध्यात्मिक प्रवासावर गेले.त्यांच्या या हालचालीने सर्वांनाच आश्चर्य केले,पण नंतर विनोद परतले आणि इंडस्ट्रीमध्ये परतल्यानंतर त्यांची कारकीर्द पुन्हा सुरू झाली होती. त्यानंतर त्यांनी अभिनय केल्यावर राजकारणात हात आजमावला.ते एक राजकारणी झाले आणि येथेही ते यशस्वी झाले.

आजारपणाची बाब अनेक वर्षांपासून लपवली होती-विनोद खन्ना यांच्या मृत्यूच्या अचानक बातमीने त्यांचे कुटुंब आणि चाहते हादरले. ते बर्‍याच वर्षांपासून कर्करोगाशी झुंज देत होते. जवळजवळ 6 वर्ष त्यांनी कर्करोगाची बातमी लपवून ठेवली. सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार त्यांनी बर्‍याच वर्षांपासून कर्करोग लपविला होता आणि आपल्या मतदारसंघात ‘गुरदासपूर’ येथे पत्रकार परिषद मधे ह्या आजारा बद्दल उघडकीस केले.

अहवालानुसार, इतके दिवस ते कुठे गायब होते असे विचारले गेले होते. मग त्यांनी सांगितले की ते कर्करोगाशी लढत आहे. यावेळी त्यांनी आपल्यावर उपचार सुरू असल्याचे सांगितले आणि ते ठीक आहेत, पण अचानक त्यांचा मृ’त्यू कर्करोगामुळे झाला.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.