‘तारक मेहता का उल्टा चश्मा’ ची जुनी सोनू आठवती का? आता दिसते प्रचंड हॉट व सुंदर!!

झील मेहता ची लाइफस्टाइल: तारक मेहता का उल्टा चश्मा हा प्रेक्षकांचा आवडता कार्यक्रम आहे. या शोच्या प्रत्येक पात्राने लोकांच्या हृदयात स्थान निर्माण केले आहे. शोच्या सुरुवातीपासूनच प्रेक्षकांनी त्याला खूप प्रेम दिले आहे, हे प्रेम इतके आहे की प्रेक्षक अद्याप शोच्या जुन्या पात्रांना विसरलेले नाहीत.

विशेषत: टप्पू सेना ला खूपच लाईक केले आहे. टप्पू सेना ची एकमेव मुलगी म्हणजे चं सोनूलाही प्रेक्षकांकडून खूप प्रेम मिळालं आहे. या शोमध्ये सोनूची व्यक्तिरेखा झील मेहताने प्रथम साकारली होती. शोच्या सुरूवातीपासूनच प्रेक्षकांना ते खूप आवडतात, म्हणूनच लोक अजूनही त्याच्याबद्दल जाणून घेऊ इच्छित आहेत.

लाईमलाइट का दूर राहते – मीडिया रिपोर्टनुसार झिल ला लाईमलाइटमध्ये जास्त राहायला आवडत नाही, म्हणून बहुतेकदा तिला फिल्म आणि टेलिव्हिजन इंडस्ट्रीच्या पार्ट्यांमध्ये जायला आवडत नाही. तिला तिच्या जवळच्या मित्रासोबत आणि कुटूंबियांबरोबर क्वालिटी टाईम स्पेंड करायला आवडते. ती म्हणाली की कुटुंंब जास्त महत्वाचे आहे.

कार्यक्रम का सोडला होता- तिच्या अनेक चाहत्यांना हे जाणून घ्यायचे आहे की ‘तारक मेहता का उल्टा चश्मा’ शोमधून झील मेहताने सोनू ह्या पार्ट मधे तिने खूप प्रसिद्धी मिळविली होती, मग तिने शो का सोडला? वृत्तानुसार, झील ची बोर्ड ची एग्जाम होती आणि तिला तिच्या अभ्यासावर लक्ष केंद्रित करायचे होते, म्हणून तिने शो सोडण्याचा निर्णय घेतला.

शोच्या कथा मिस करते – झीलला अजूनही ‘तारक मेहता का उल्टा चश्मा’ च्या शूटिंगच्या कथा आठवतात. तिला शोच्या सर्व पात्रांमध्ये विशेष आठवण येते. असं म्हणतात की ती आज पण तिच्या जवळच्या मित्रांशी शो विषयी बोलते.

झील आता काय करते? झील आता एमबीए शिकत आहे. ती सध्या ई-कॉमर्स कंपनी बरोबर काम करते आणि छोट्या पडद्यावर परत जाण्याचा तिचा काही प्लॅन नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.