खळबळजनक!!या अभिनेत्रीचा बॉयफ्रेंडबरोबर चा एमएमएस विडिओ झाला लीक , दोघेही 90 सेकंदासाठी गलिच्छ काम करताना रंगेहात सापडले!!

हिंदी सिनेमाची अभिनेत्री रिया सेन आज 40 वर्षांची झाली आहे. रिया सेनचा जन्म 24 जानेवारी 1981 रोजी पश्चिम बंगालची राजधानी कोलकाता येथे झाला. रिया सेन फिल्मी बैकग्राउंड शी संबंध ठेवतेे. रियाची आजी सुचित्रा सेन, आई मुनमुन सेन आणि बहीण रायमा सेन यांनीही हिंदी चित्रपटात काम केले आहे.

कुटुंबातील बर्‍याच स्त्रियांमुळे रिया सेन नेहमी अभिनयाच्या वातावरणात वेढलेली आहे. रियानेही तिची आजी, आई आणि बहीण यांच्या पावलावर पाऊल ठेवण्याचे ठरवले. परंतु ती अधिक यशस्वी होऊ शकली नाही. चला आज जाणून घेऊया तिच्या 40 व्या वाढदिवसाच्या निमित्ताने तिच्या संबंधित काही खास गोष्टींबद्दल…

बाल कलाकार म्हणून रिया सेनने करिअरची सुरूवात केली होती. जेव्हा ती अवघ्या दहा वर्षांची होती, तेव्हा तिने ‘विशकन्या’ चित्रपटात काम केले होते. हा चित्रपट 30 वर्षांपूर्वी 1991 मध्ये प्रदर्शित झाला होता. नंतर जेव्हा रिया सेन 16 वर्षांची झाली तेव्हा तिने फाल्गुनी पाठक यांच्या ‘याद पिया की आएगी’ म्युझिक व्हिडिओमध्ये काम केले आणि तिच्या कामाचे कौतुकही झाले. हे गाणे खूप गाजले.

गाणे हिट झाल्यामुळे रियालाही चांगली ओळख मिळाली आणि ती एक मॉडेल म्हणून ओळखली जाऊ लागली. नंतर रिया सेनने बर्‍याच म्युझिक व्हिडिओ आणि जाहिरातींमध्येही काम केले. पुढे जाऊन तिने आपल्या कुटुंबातील महिलांप्रमाणेच फिल्म इंडस्ट्रीत प्रवेश करण्याचा निर्णय घेतला आणि ती अभिनेत्री बनली. पण तिला अभिनयाच्या जगात स्वत: ला सिद्ध करता आले नाही.

2001 मध्ये आलेल्या ‘स्टाईल’ या चित्रपटामुळे रिया सेनला बरीच लोकप्रियता मिळाली. हा चित्रपट प्रेक्षकांना चांगलाच आवडला. तिच्या कारकीर्दीतील रिया हिंग्लिश, झंकार बीट्स, शादी नं 1, आपना सपना मनी-मनी आणि मल्याळम फिल्म ‘अनंतभद्रम’ मध्ये देखील काम केले आहे. पण यश तीच्यापासून खूप दूर होतं.

चित्रपटांपेक्षा रिया तिचे वैयक्तिक आयुष्य जगत आहे. 2005 साली तिचे नाव अश्मित पटेल यांच्याशी जोडले होते. असे म्हटले जाते की, जेव्हा दोघे ‘सिलसिले’ हााचित्रपटातत करत होते, त्यावेळी या दोघांमध्ये मैत्री वाढत गेली आणि नंतर दोघेही एकमेकांच्या प्रेमात पडले. या दोघांच्या अफेअरची बातमीही माध्यमांतून उडत होती.

अश्मित बरोबर एम’एम’एस व्हि’डिओ ली’क झाला…
अभिनेता अश्मित पटेल याच्यासह रियाच्या एम’एम’एस व्हिडिओमुळे कमालीची दह’श’त निर्माण झाली होती. रिया आणि अश्मितचा लीक झालेला व्हिडिओ हॉटेलच्या एका रूमबद्दल होता असे सांगण्यात आले होते. 90-सेकंदाच्या व्हिडिओमध्ये दोघांना आक्षेपार्ह अवस्थेत पाहिले गेले होते. यावर बरीच खळबळ उडाली होती.

असंही म्हणतात की हा व्हिडिओ अश्मितने इंटरनेटवर अपलोड केला होता. लोकप्रियाता मिळविणे हे त्याचे उद्दीष्ट होते. कारण त्यावेळी रियाने चित्रपटसृष्टीत आपलं नाव कमवल होतं. या प्रकरणात नंतर दोघांनाही स्पष्टीकरण द्यावे लागले. रियाचे नाव प्रख्यात अभिनेता अक्षय खन्ना आणि लेखक सलमान रश्दी यांच्याशीही संबंधित आहे.

रिया सेनने सन 2017 मध्ये फोटोग्राफर शिवम तिवारीशी छुप्या पद्धतीने लग्न केले. पण रियाने सोशल मीडियाच्या माध्यमातून तिच्या लग्नाची माहिती शेअर केली. हिंदी चित्रपटसृष्टीत सुमारे 30 चित्रपटांत काम करणारी अभिनेत्री रिया सेन याक्षणी चित्रपटांपासून पूर्णपणे दूर आहे. ती आपल्या कुटूंबासह आनंदी आयुष्य जगत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.