प्रसिद्ध अभिनेत्री सोनाक्षी सिन्हाला वयाच्या 30 व्या वर्षापर्यंत करायचे होते हे स्वप्न पूर्ण जे आता झाले साकार!!

अभिनेत्री सोनाक्षी सिन्हा सोशल मीडियावर नेहमीच चर्चेत असते. स्टार किड असल्याने तीला त्याचा सतत फायदा होतो. सोनाक्षी सिन्हाने आपल्या कामातून फिल्म इंडस्ट्रीत चांगली ओळख निर्माण केली आहे. जवळपास 10 वर्षापासून ती फिल्म इंडस्ट्रीत आहे. सोनाक्षी देखील सोशल मीडियावरील सर्वात सक्रिय अभिनेत्री आहे.

एका नवीन आणि विशेष कारणामुळे सोनाक्षी सिन्हा यावेळी मुख्य आकर्षण बनली आहे. वास्तविक, सोनाक्षी सिन्हाने आपल्या कमाईतून एक नवीन घर विकत घेतले आहे आणि अभिनेत्री देखील यामुुळे खूप आनंदी आहे. चित्रपट कलाकार सतत घर खरेदीसाठी चर्चेत असतात. यापूर्वी सन 2020 मध्ये जान्हवी कपूर, आलिया भट्ट सारख्या अभिनेत्रींनीही आपल्या कमाइतून घरे खरेदी केली आहेत.

आता या यादीमध्ये सोनाक्षीचे नावही जोडले गेले आहे. आतापर्यंत ही माहिती समोर आलेली नाही की, सोनाक्षीने खरेदी केलेल्या नवीन घराचे मूल्य काय आहे. याविषयी अभिनेत्रीकडून कोणतेही विधान जारी केलेले नाही.

सोनाक्षीने स्वत: साठी ल’क्झ’री 4 बीएचके फ्लॅट खरेदी केला आहे. तिचा फ्लॅट मुंबईच्या पॉ’श भागात आहे. सध्या अभिनेत्री आपल्या संपूर्ण कुटुंबाबरोबर जु’हूच्या बंगल्यात राहते आणि तिला आपल्या कुटुंबाबरोबरच रहायचे आहे. स्वप्न पूर्ण करण्यासाठी तिने ही मालमत्ता विकत घेतली आहे. तिचे म्हणणे आहे की घर विकत घेण्याचे तिचे नेहमीच स्वप्न होते आणि अभिनेत्रीने ते पूर्ण केले.

अभिनेत्री सोनाक्षीने नुकत्याच दिलेल्या मुलाखतीत म्हटले आहे की, ‘मी कामाला लागल्यापासून माझे वय तीस वर्ष होण्यापूर्वी माझे कष्ट करून कमावलेला पैसा घेऊन घर विकत घेण्याच माझे स्वप्न होत. जरी मी ती वेळ म’र्या’दा ओलां’डली आहे, परंतु माझे स्वप्न पूर्ण झाल्याचा मला आनंद झाला आहे. मला माझ्या घरात रहायला आवडते तथापि, मला माझ्या नवीन घरात शि’फ्ट होण्याची काही घाई नाही.

विशेष म्हणजे अभिनेत्री सोनाक्षी सिन्हाने द’बं’ग चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पाऊल ठेवले होते. पहिल्या चित्रपटात तिने अभिनेता सलमान खानसोबत काम केले. अभिनेत्रीचा पहिला चित्रपट हि’ट ठरला. प्रेक्षकांनाही तो खूप आवडला. पण तिच्या दहा वर्षांच्या कारकीर्दीत सोनाक्षीला कोणतेही मोठे यश मिळवता आले नाही आणि आतापर्यंत ती स्वत: ला एक उत्तम अभिनेत्री म्हणून ठरवू शकली नाही.

आपल्या कारकीर्दीत, सोनाक्षीने ‘सन ऑफ सरदार’, ‘अकिरा’, ‘राउडी राठौर’ तसेच द’बं’ग सारखे उत्कृष्ट चित्रपट दिले आहेत, तरीही ती अद्याप खऱ्या ओळखीपासून दूर आहे. तिने ‘कलं’क’ आणि ‘द’बं’ग 3’ सारख्या फ्लॉ’प चित्रपटही दिले आहेत. सध्या ती चित्रपटांपासून दूर राहते.

वर्क:फ्रं’टबद्दल बोलताना, सोनाक्षी सिन्हा सातत्याने चित्रपटांमध्ये सक्रिय राहिली नाही. बराच काळ तिच्याकडे कोणताही चित्रपट आला नाही. पण लवकरच ती ज्येष्ठ अभिनेता अजय देवगनसोबत दिसणार आहे. अजय आणि सोनाक्षीचा आगामी चित्रपट म्हणजे ‘भु’ज: द प्रा’इड ऑफ इं’डिया’ आहे. सोनाक्षीची कारकीर्द मुळे हा चित्रपट हि:ट ठरणे खूप महत्वाचे आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.