जिम ला जाताना टाईट कपड्यांमध्ये अतिशय बो’ल्ड दिसतात या अभिनेत्री!!

आजच्या काळात, प्रत्येकाला स्वत: ला पुन्हा अधिक सुंदर व्हायला आवडते आणि त्यासाठी कठोर परिश्रम देखील केले जातात. या प्रकरणात बॉलिवूड अभिनेत्रीही खूप पुढे आहेत. अलीकडे, काही हसिंनानी त्यांच्या वर्कआउट लूकनेे प्रत्येकाला चकित केले आहे. काही वर्कआउटसाठी जाताना दिसतात तर काही सोशल मीडियावर बॉक्सिंग करताना पाहायला मिळतात. अशाच चार अभिनेत्रींचे नुकतेच जिम लूक पाहू…

मलाइका अरोरा…
मलाइका अरोरा नेहमीच तिच्या जबरदस्त आणि आकर्षक लुकसाठी ओळखली जाते. मलाइका अरोराच्या फिटनेसबद्दल प्रत्येकाला विश्वास आहे. बर्‍याचदा ती जिमच्या लुकसहही चर्चेत असते. या फोटोत मलायका डल सटल कलर्स ऐवजी ब्राइट पिंक कॉम्बिनेशन कपड्यांमध्ये दिसत आहे. ती पांढर्‍या, काळ्या आणि गुलाबी रंगाच्या कॉम्बीनेशन लेगिंग्जमध्ये दिसत आहे.

रकुल प्रीत सिंह…
रकुल प्रीत सिंहचा हा जिम लुकही जोरदार व्हायरल झाला आहे. रकुल बर्‍याचदा वर्कआउट करतानाही दिसतो. नुकतेच तिला कॅमेऱ्यात कैद केले आहे. या फोटोमध्ये आपण पाहू शकता की, रकुल फिकट गुलाबी हिरव्या रंगाच्या वर्कआउट कपड्यांमध्ये दिसत आहे. एक्ट्रेस ने स्ट्रेचेबल हाई वेस्ट लेगिंग्स्स आणि स्पोर्ट्स ब्रा बरोबर ब्लैक जैकेेट आणि स्लाइडर्स मैच केले आहे.

सान्या मल्होत्रा…
सान्या मल्होत्राचे हे ब्लॅक आणि रेड कॉम्बिनेशन सोशल मीडियावरही चांगलेच पसंत केले आहे. बर्‍याचदा वेगवेगळ्या प्रसंगी तिचा टोन्ड फि’गर झलक दिसून येते. यावेळी ती खूप तंदुरुस्त दिसत होती. तिचे केस बांधलेले असताना अभिनेत्री लाल बॅग घेतली आहे. जिमसाठी तिने Nike ची शॉर्ट्स ऐंड स्वेटशर्ट निवडली आहे. 28 वर्षीय अभिनेत्री सान्याचा हा जिम लुक सर्वांनाच आवडला आहे.

करिश्मा तन्ना…
अलीकडेच करिश्मा तन्नाने तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर बॉ’क्सिंग करताना काही छायाचित्रे शेअर केली होती, जे तिच्या लाखो चाहत्यांनी लाईक केले होते. ही सर्व छायाचित्रे ब्लॅ’क अँड व्हाईट लुकची होती.

चित्रांकडे पाहून आपण असे म्हणू शकता की करिश्मा तन्ना एक शानदार फिगर ची मालक आहे. आपला फिटनेस टिकवण्यासाठी ती अनेकदा जिममध्ये घाम गाळताना दिसली आहे. या चित्रांमध्ये ती वेगवेगळ्या स्टाईलमध्ये दिसत आहेत. करिश्माने ब्लॅक स्नी’कर्स आणि हाय पो’नीसह तिचे लुक कंप्लीट केले आहे. इंस्टाग्रामवर 58 लाखाहून अधिक लोक करिश्माा फॉलो करतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.