नुकताच विवाह बंधनात अडकलेल्या वरून धवन ची संपत्ती एकूण थक्क व्हाल!!

बॉलिवूडचा सुप्रसिद्ध अभिनेता वरुण धवनने 24 जानेवारीला महाराष्ट्रातील अलिबाग येथील ‘द मॅन्शन हाऊस’ मध्ये आपली प्रेयसी नताशा दलालसोबत सात फेरे घेतले आहेत. वरुण आणि नताशाच्या लग्नाची छायाचित्रेदेखील सोशल मीडियावर चांगलीच गाजली आहेत. वरुण धवन हिंदी चित्रपटसृष्टीचा दिग्दर्शक डेव्हिड धवन याचा मुलगा आहे.

वरुण लग्ज़री लाइफ म्हणुन जगण्यासाठी ओळखला जातो. वडील आणि काका अनिल धवन यांच्या चित्रपटाच्या पार्श्वभूमीशी संबंध असल्यामुळे वरुणही नेहमीच चित्रपट वातावरणात असतो.त्याने चित्रपटसृष्टीतच स्वत: च करिअर करण्याचा निर्णयही त्याने घेतला. वरुण चित्रपटातून खूप पैसे कमवतो.

चला आज जाणून घेऊया वरुणकडे असलेल्या पाच महागड्या गोष्टींबद्दल. यामध्ये मुंबईतील जुहूमधील त्याच्या महागड्या घराचा आणि तेथील अनेक सुख सुविधांचा समावेश आहे.

मुंबईतील आलिशान घर…
अभिनेता वरुण धवनच्या सर्वात महागड्या संपत्तीमध्ये त्याच्या घरातील मुंबईच्या जुहू भागातील घराचा समावेश आहे. वरुणच्या या घराची किंमत सुमारे 20 कोटी आहे, परंतू असे म्हटले जाते की त्याच्या घराच्या किंमतीबद्दल माहिती अधिकृतपणे उपलब्ध नाही. या घरात प्रशस्त लिव्हिंग रूम, वुडन वर्क व एक जीम देखील बनविली आहे.

मिळालेल्या माहितीनुसार वरुणने हे घर सन 2017 मध्ये खरेदी केले होते. त्याचे हे घर खूप आलिशान दिसते.

क्वाड बाइक पोलारिस स्पोर्ट्समैन 540 चा मालक..
वरुण धवनकडे पोलारिस स्पोर्ट्समन 540 ही क्वाड बाईकदेखील आहे. तीची किंमत देखील अधिकृतपणे उपलब्ध नाही, तरीही , अशा गाड्यांची किंमत 3 ते 30 लाख रुपयांदरम्यान असते.

या बाईकबद्दल सांगायचं झालं तर 850 सीसी ट्विन-सिलेंडर ईएफआय च इंजिन बसवण्यात आलं आहे आणि ते 78 एचपीची वीज निर्मिती करण्यास सक्षम आहे. 6 रॅक एक्सटेंडर, डीसी आउटलेट, टैकोमीटर, टूट्रिमेटर्स, AWD इंडिकेटर, वोल्टमीटर अशा वैशिष्ट्यांमुळे हे वाहन बरेच खास बनते.

लक्झरी रॉयल एनफील्ड चा मालक…
अभिनेता वरुण धवनला ही दुचाकी खूप आवडते असे म्हटले जाते. उबर-कूल कारशिवाय त्याच्याकडे रॉयल एनफील्डची लक्झरी बाईक देखील आहे. असे म्हणतात की या दुचाकीची किंमत 1.8 लाख ते 3.7 लाख दरम्यान आहे. मीडिया रिपोर्टनुसार वरुणकडे रॉयल एनफील्ड बुलेट 500 आहे. या गाडीला 499 सीसी इंजिन आहे, जे 5250 आरपीएम पॉवरवर 27.2 बीएचपी आणि 4000 आरपीएमवर 41.3 एनएम टॉर्क तयार करण्यास सक्षम आहे.

88 लाख किमतीची मर्सिडीज बेंझ…
वरुण धवन याचेही उत्तम कार कलेक्शन आहे. त्याच्याकडे 88 लाख किमतीची मर्सिडीज बेंझ आहे, तसेच फ्लॅगशिप एसयूव्हीचे 350 डी मॉडेल्स च मालक आहे. वरुणची लक्झरी मर्सिडीज 3.0 लिटर व्ही 6 इंजिनसह ही कार जास्तीत जास्त 255 बीएचपीची उर्जा आणि 620 एनएमची पीक टॉर्क तयार करण्यास सक्षम आहे. असं म्हणतात की वरुण अनेकदा या कारसह प्रवास करताना दिसतो.

85 लाखांची ऑडी…
वरुणच्या जबरदस्त आकर्षक कार कलेक्शनमध्ये लक्झरी ऑडी कारचा समावेश आहे. त्याच्याकडे ऑडी, क्यू 7 आहे. तीची किंमत सुमारे 85 लाख रुपये असल्याचे सांगितले जाते. ही कार 3.0 लिटरचे व्ही 6 टर्बो-डिझेल इंजिनसह सुसज्ज आहे जी 240 बीएचपी उर्जा आणि 550 एनएम टॉर्क तयार करण्यास सक्षम आहे. विशेष म्हणजे अभिनेत्री कॅटरिना कैफ, सामन्था अक्किनेनी, सोनू सूद, दिग्गज अभिनेता अजय देवगण आणि भारतीय क्रिकेट संघाचा माजी कर्णधार महेंद्रसिंग धोनी हे सुध्दा मालक आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.