“राखीचा नवरा कोण?” या राहस्यावरून उलघडला पडदा,सोमोर आला खळबळजनक खुलासा!!

दूरदर्शन वरील सर्वात लोकप्रिय कार्यक्रमांमधून एक कार्यक्रम बिग बॉस नेहमी चर्चेत राहिला आहे. गेल्या दिवसात अनेक अभिनेत्यांनी कार्यक्रमात प्रतिस्पर्धी म्हणून प्रवेश घेतला होता. यामधे कार्यक्रमाचे पूर्व स्पर्धक विकास गुप्ता, अर्शी खान आणि मनु पंजाबी इत्यादी सामील आहेत. तसेच अभिनेत्री राखी सावंत देखील याच रुपात कार्यक्रमाचा भाग बनली होती. बिग बॉसचे 14 वे पर्व या सर्वांच्या येण्यामुळे आणखी जास्त चर्चेमध्ये आले आहे.

राखी सावंत या सर्वांमध्ये सर्वात जास्त चर्चेमध्ये राहिली आहे. कार्यक्रमात प्रवेश घेण्यापासूनच सर्वांचीच नजर तिच्यावर टिकून आहे. राखी आता पुन्हा एकदा चर्चेमध्ये आहे आणि याचे कारण आहे तिचे पती रितेशचे एक पत्र. राखी सावंत बिग बॉस 14 मध्ये आपल्या पतीचे एक पत्र वाचून भावूक झाली आहे. कार्यक्रमात तिला रडताना बघितले गेले आहे. याआधी देखील ती कार्यक्रमात भावूक झाली आहे.

राखी सावंतला हल्लीच्या भागात भावूक होताना बघितले गेले आहे. ती आपले पती रितेशचे पत्र वाचून रडताना दिसली होती. शुक्रवारी दाखवल्या गेलेल्या भागात घरातील सर्व सदस्यांना नाताळाच्या थीमवर एक टास्क दिला गेला होता, यामधे घरातील सर्व सदस्यांना एक-एक वेळा पोस्टमन बनायचे होते. सगळ्यांना घरातील स्पर्धकांच्या कुटुंबाद्वारे पाठवलेले पत्र पोहचवायचे होते.

पोस्टमन बनायच्या टास्कच्या अंतिम चरणात दूरदर्शन अभिनेत्री आणि कार्यक्रमाची स्पर्धक रुबिना दिलैक ला पोस्टमन बनायचे होते. रुबीना ने टास्कचा शेवट करताना राखी सावंत ला तिचे पती रितेशचे पत्र दिले गेले. राखीने पतीकडून मिळालेले पत्र वाचले तर तिच्या डोळ्यातून पाणी आले. राखी कार्यक्रमाला म्हणाली की, ” कृपया, आपल्या व्यस्त वेळापत्रकातून काही वेळ माझ्यासाठी काढून घे. मला कधी प्रेम मिळू शकले नाही आहे. मला माहित आहे तू मला प्रेम देऊ शकतोस. मी तुला खूप प्रेम करते. ”

राखीने मागच्या वर्षी जुलै मध्ये व्यावसायिक रितेश सोबत लग्न केले होते. परंतु नेहमी त्यांच्या लग्नाच्या बातम्यांवर प्रश्न उभे राहतात. त्यांच्या लग्नाची छायाचित्रे जेव्हा व्हायरल झाली होती, तर त्यामधे तिने आपल्या पतीला दाखवले नव्हते, तिचे म्हणणे होते की, मला माझ्या पतीची ओळख सांगायची नाही आहे.

हल्लीच राखीच्या नवऱ्याने देखील बिग बॉस मध्ये स्पर्धक म्हणून येण्याची इच्छा व्यक्त केली आहे. त्यांनी एका साक्षात्कारात याबद्दल माहिती देताना सांगितले की, ते आपली पत्नी राखी सावंतला समर्थन देण्यासाठी बिग बॉसच्या चौथ्या पर्वात प्रवेश घेऊ इच्छितात.

एका खाजगी बातमी चॅनलशी बोलताना राखी चे पती रितेश ने सांगितले की, ” मी बिग बॉसच्या निर्मात्यांना सांगितले आहे की मी एक स्पर्धक म्हणून कार्यक्रमात प्रवेश घेऊ इच्छित आहे आणि ते यावर काम करत आहेत. त्यांना असे वाटत होते की मी नाताळाच्या निमित्ताने प्रवेश करावा, परंतु तेव्हा मी माझ्या कामात व्यस्त होतो आणि कार्यक्रमात जाऊ शकत नव्हतो. मी त्यांना एका आठवड्याअगोदरच सूचित करण्यास सांगितले आहे, कारण जर मला घरात प्रवेश करायचा असेल तर मला आत जाण्यापूर्वी काही गोष्टी मार्गी लावाव्या लागतील. ‘

Leave a Reply

Your email address will not be published.