सलमानच्या वहिनीने केले 12 वर्ष छोट्या प्रियकरासोबत विचित्र फोटोशूट, फोटोस झाले वायरल!!

मलायका अरोरा नवीन वर्ष साजरी करण्यासाठी गोव्यात गेली आहे. या सहलीवर तिचा प्रियकर अर्जुन कपूर, मुलगा अरहान, बहीण अमृता अरोरा आणि अमृताचा नवरा शकील गर्ल्स देखील आहेत. त्यांचा मुक्काम अजारा बीच हाऊस आहे जो शकील आणि अमृता यांचे सुट्टीचे घर आहे. जेव्हा जेव्हा दोघेही गोव्यात येतात तेव्हा ते या भव्य मालमत्तेतच राहतात. मलायका या सहलीचा खूप आनंद घेत आहे. तिने सोशल मीडियावर अनेक छायाचित्रे अपलोड केली असून त्यामध्ये ती पूलच्या बाजूला जबरदस्त पोज करताना दिसत आहे.

अशा परिस्थितीत कमेंट बॉक्समधे चाहते तीचे खूप कौतुक करत आहेत, तसेच तिचे ही छायाचित्रे अर्जुन कपूर क्लिक करत आहेत का असा प्रश्न विचारत आहेत. एवढेच नव्हे तर एका युजरने येथे सांगितले आहे की अर्जुन तिच्या अशा सुंदर चित्र क्लिक करण्यासाठी खूप मेहनत घेत आहे. मलायकाने शेअर केलेल्या चित्रांमध्ये ती ग्रीन स्वि-म-सू-ट आणि अ‍ॅनिमल प्रिंटच्या गडद स-न-ग्ला-से-स मध्ये खूप ग्लॅमरस दिसत आहे. इतर काही चित्रांमध्ये, ती हिरव्या पोशाखात खिडकीच्या बाहेर डोकावताना दिसत आहे.

या वर्षाच्या मधे अर्जुन कपूर आणि मलायका अरोरा दोघेही कोरोना पॉसिटीव्ह झाले होते. बरे झाल्यानंतर,अर्जुन, सैफ अली खान, सोबत आणि यामी गौतम, जॅकलिन फर्नांडिजसमवेत भूत पोलिस या चित्रपटाच्या चित्रीकरणासाठी गेला तेव्हा मलायकासुद्धा त्याला कंपनी देण्यासाठी पोचली होती. नुकतेच मलायकानेही लॉकडाऊन कालावधीत ती आणि अर्जुन एकत्र राहत असल्याचे उघड केले होते.

अर्जुन आणि मलायका गेल्या काही वर्षांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत. 2018 मध्ये या दोघांनी आपलं नातं अधिकृत केले होते. मलायकाचा घ-ट-स्फो-ट झाला आहे. 2017 मध्ये तिने अरबाज खानला घ-ट-स्फो-ट दिला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.