या प्रसिद्ध अभिनेत्रीने अल्प वयातच दिला होता बाळाला जन्म, चूक लक्षात आल्यावर आला पश्चाताप!!

बॉलिवूड सेलिब्रिटी आणि तिचे वाद नेहमीच चर्चेत असतात. बॉलिवूडमधील सेलिब्रिटी जितका मोठा असेल तितके विवाद जास्त असतात. हे विवाद त्याच्या व्यावसायिक जीवनापासून ते त्याच्या वैयक्तिक जीवनापर्यंत जोडलेले असतात. दिवंगत सुपरस्टार राजेश खन्ना ची पत्नी डिंपल कपाडिया यांचे आयुष्य अशा प्रकारच्या वादाने भरलेले आहे.

डिंपल कपाडिया आणि वाद यांच्यातील संबंध खूप जुना आहे. यावेळी डिंपल पुन्हा वादात पडली आहे. डिंपल वादग्रस्त वेब सिरीज तांडवमध्ये दिसली होती. तांडवही रिलीज बरोबर वादात सामील झाली. ही वेब सीरीज आणि त्यामधील कंटेंटवर हिंदूंच्या देवासोबत त्यांच्या आस्थाशी खेळल्याचा आरोप केला गेला आहे. यासह या संपूर्ण वेब सीरिजच्या टीमवर पोलिसात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

डिंपलबरोबरचा सर्वात जुना वाद तिच्या पहिल्या चित्रपटाशी जोडला गेला आहे. तिच्या पहिल्या बॉबी चित्रपटाच्या शूटिंगच्या वेळीच डिंपल ऋषि कपूरच्या अधिक जवळ येऊ लागली होती. या दोघांचे हे नाते पूर्ण होऊ शकले नाही आणि काही दिवसांत डिंपल आणि ऋषि कपूरचे ब्रेकअप झाले. ऋषि कपूरपासून विभक्त झाल्यानंतर डिंपलच्या जीवनात राजेश खन्नाचा समावेश झाला. राजेश खन्ना त्यावेळी सुपरस्टार असायचा. हे दोघे जवळ आले आणि 973 मध्ये डिंपलने 15 वर्षांनी मोठा असलेल्या राजेश खन्नाशी लग्न केले.

यानंतर बॉबी चित्रपटाची शूटिंग सुरू असतानाच दूसरा किस्सा उघडकीस आला. चित्रपटाच्या शूटिंग दरम्यान डिंपल गर्भवती झाली. ऋषि कपूर नी एका ट्वीटद्वारे ही माहिती दिली. वयाच्या 17 व्या वर्षी डिंपलने ट्विंकल खन्नाला जन्म दिला, त्यानंतर त्यांना आणखी एक मुलगी रिंके खन्ना झाली.

लग्नानंतर डिंपल कपाडियाला राजेश खन्नाने चित्रपटात काम करण्यास नकार दिला होता. यानंतर त्यांच्या दोघांच्या नात्यात अंतर येऊ लागले. डिंपलने चित्रपटांमध्ये काम केले होते. राजेश खन्ना ची ही बंदी तिला अजिबात आवडली नाही. त्यातूनच अधिक अंतर वाढू लागले आणि हे सर्व झाल्यानंतर, डिंपल 1983 मध्ये राजेश खन्नापासून स्वतंत्रपणे राहू लागली. डिंपलने राजेश खन्नाला घटस्फोट न देता आपल्या मुलींबरोबर स्वतंत्र राहायला सुरुवात केली. डिंपल कपाडिया राजेश खन्नापासून विभक्त झाली आणि पुन्हा चित्रपटांमध्ये काम करू लागली.

डिंपलचा चित्रपटांमधील दुसरा टप्पा असा होता.

यावेळी डिंपलने 12 वर्षानंतर रमेश सिप्पीच्या ‘सागर’ चित्रपटात काम केले. तिच्या दुसऱ्या डावादरम्यान डिंपल चांगलीच चिंताग्रस्त झाली होती. ती इतकी घाबरली होती की तिचे हात पाय थरथरत होते. डिंपलला चिंताग्रस्त पाहून रमेश सिप्पीने तिला समजावून सांगितले. यानंतर डिंपलने चित्रपटात एक अतिशय संस्मरणीय काम केले. या चित्रपटासाठी डिंपलला पुन्हा एकदा सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्रीचा फिल्मफेअर पुरस्कार देण्यात आला. यावेळी तिचे सनी देओलशी नाव जोडले गेले.मिडिया मध्ये या दोघांचेच्ही नावे येण्यास सुरवात झाली, पण दोघांनीही त्यांचे नातं उघडपणे कधीच मान्य केले नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.